Ndoa: Nimevipata vyote isipokuwa hiki tu

Ndoa: Nimevipata vyote isipokuwa hiki tu

Tatzo unataka tamthili badala ya kuishi hali halisi...hajali na we kaushaaaa....haiwezekani kwny ndoa mkacheka full time...
Kuna mda mtu hujanuna unakua umetulia tu mwenzako anaona umenuna

Au asbh tumesalimiana basi ndo kila siku mchana na jion bas we suffocate each other na masimu msg etc
mda mwingine si tukae kimya tu jmn khahh
And tendo sio lazma mda mna furaha tu kuna mda hamuongei ila tendo linafanyika etiii tena mkinuna linakua tamuu balaa
 
Tatzo unataka tamthili badala ya kuishi hali halisi...hajali na we kaushaaaa....haiwezekani kwny ndoa mkacheka full time...
Kuna mda mtu hujanuna unakua umetulia tu mwenzako anaona umenuna

Au asbh tumesalimiana basi ndo kila siku mchana na jion bas we suffocate each other na masimu msg etc
mda mwingine si tukae kimya tu jmn khahh
And tendo sio lazma mda mna furaha tu kuna mda hamuongei ila tendo linafanyika etiii tena mkinuna linakua tamuu balaa



hyu nimemwelewa mkewe ananuna bila sababu...ila inakera unune bila sababuu..mimi nikinuna 24hrs bas umenikosea saaana sana!nashindwa..mie hudharau tu
 
Huwq mnawacheka sana watu mnaoukta wameshaoa mpaka mara tatu au tano. Mlikuwa hamjui sababi? Ndio kama hizi....
Wanasumbua sana wanawake....sasa unakuta mtu anaoa mwingine na mwingine kwa mategemeo atamoata mwenye nafuu. Kumbe wote wako hivyo.
Wanawake ni changamoto mkuu.
Pole sana kaka mkubwa...


duh ndo mnavyyogeneralliz namna hii?
 
Pole sana...

Huyo bado anampenda mume aliyeachana nae...

Na hivi walizaa kila akimuona mtoto waliyozaa taswira na kumbukumbu zinajirudia kufikia yeye kununa au kuwa na hasira...

Sababu za yeye kuwa hivyo anazijua sema hawezi kukuambia ukweli...


Cc: mahondaw
 
hakuna mapepo wala mdudu. mazoea tuuuu!! inaonesha pia nawe mkuu una mapungufu. haiwezekani afanye vituko vyoooote. upo tu unabembeleza. unazijua wickness zako. au?..............?
MKUU huo ndio ukweli Huyu jamaa anaonekana nayeye ni kondoo tu muda wote hata kumgegeda mke wake alikuwa anaona ni dhambi ndiomaana mwanamke kabadilika
 
hyu nimemwelewa mkewe ananuna bila sababu...ila inakera unune bila sababuu..mimi nikinuna 24hrs bas umenikosea saaana sana!nashindwa..mie hudharau tu
Mume hp anajionyesha kama malaika...ye makosa yake mbna hataji?.
Ukute ana msimanga sana mkewe au ana maudhi flani mke anaona akae kimya tu kuepusha shari...sometimes lets look at ourselves first!Kiasi gani tunasababisha hali husika
 
Ukiona mke ameachwa jiulize ni kwa nini aliachwa. Kumbuka hakuna mtu atakwambia kwamba tabia zake ndo chanzo cha kuachwa
 
Nastahili pumziko la milele! Ee Mungu nisaidie!

Hebu jaribu kumuelezea mtu wako wa karibu hizi hisia usipende kukaa peke yako na usiweke sana akilini hii kauli kwani unawez kujidhuru bila ya sababu, kama mtumishi wa mungu amini hivyo vyote ni vipimo vya imani.
 
Mapepo hayo, aende kwenye makanisa ya Shiloh kusali hata mara tatu kwa wiki atabadilika. Mke wangu mm alikuwa na tatizo hilo for 7 yrs now yupo k. Lkn ibada na sara ni kila wakati, ndiyo maisha.
 
Mademu wa kinyakyusa majeuri na yanajifanya majuaji sana.Viburi yanapretend mwanzoni ila mwishoni yanajiachia
Peleka chuki zako huko, tabia za mmoja unajumuisha wote!!
 
Ukiona mwanamke kaachika ujue kuna walakini flani. Mwanamke mwema huwa hamkimbii mume hata siku moja. So hapo ni wewe tu kumvumila na Hali yake. Ila wanawake wengi ndo walivyo si ajabu kabisa. Hayo ni madhaifu yao na suluhisho si kuwaacha. Bali kuwavumilia na ndo maisha ya ndoa yalivyo. Otherwise kama dini inaruhusu tafuta mke wa pili ambaye ana sifa unazopenda japo naye anaweza kuwa na mapungufu mengine tena.
 
Umesema ana mtoto ambae hukuzaa naye? Mpende sana huyo mtoto na onesha unamjali sana huyo mtoto pengine kuliko yeye mwenyewe. Then comeback here.
 
Mume hp anajionyesha kama malaika...ye makosa yake mbna hataji?.
Ukute ana msimanga sana mkewe au ana maudhi flani mke anaona akae kimya tu kuepusha shari...sometimes lets look at ourselves first!Kiasi gani tunasababisha hali husika


nimekuelewa sana
 
Nakushauri kwa sababu hali kama hii nimewahi kukutana nayo.

Kuna mtu tulianza mahusiano vizuri sana. She was really in love hadi namuonea huruma. I loved her so much kwa sababu she was decent, very honest yani na ni msichana anayejiheshimu. We were so happy.

Ghafla akawa ni wa kununa, hana ushirikiano wa kimapenzi, ni mlazimisha mambo na wa kulaumu hata kwa kitu alichofanya mwenyewe analaumu ni kwanini sikumzuia (Hapo ukimwambia usifanye anakuambia unaleta mfumo dume kwenye mahusiano) . Nilikonda kwa sababu I really loved her and hata nikimpigia simu hatuelewani(It was so frustrating). Hataki tuonane. Nikajifunza kitu kimoja; nikawa naignore. Nikajifunza kuishi bila yeye na kumuaccomodate akirudi. It worked kwa sababu tunachuniana baada ya muda anakuja anaomba msamaha and we go on happy kisha inajirudia tena. That was our life. Nikajitahidi kumpan kila alichotaka kusuluhisha anaonesha ushirikiano kidogo kisha we are back to square one.

Nikaja kuwaza nikagundua SHE WAS NOT GETTING WHAT SHE WANTS! yani mapenzi hayakuwa vile anavyotegemea yangekuwa, na ndio alikuwa anarealize mapenzi hayako vile alivyokuwa anafikiria. Akakiri pia I was the best she could ever find lakini sasa its not what she wants!

Tafuta kumjua zaidi mkeo, tafuta anataka maisha yaweje. Just be crazy and date her all over again. Pay attention sana na ikibidi uandike ujue ANATAKA NINI OUT OF LIFE (NOT just out of u!) . Msaidie kupata maisha ayatakayo. Ndoto zake ni nini? Help her live her dreams. UJue fika kama ndoto zake hazifikii hata wewe maisha yako yanaathirika (Unfortunately that is one of the drawbacks of married life). Akiishi maisha yake happily you will have your marriage back and not before. Kama alitaka asome awe mtu fulani help her get there. Mfuatilie tu kwa sababu if we dont get what we have always dreamed about life is just working, eating and sleeping (Meaningless since we are not machines).

I always tell people, ndio unataka mke akupikie, atunze nyumba yako na watoto, akuhudumie na akupe company (Honestly this is what a man wants!). BUT If that's not all she has always dreamed about then NDOA YENU NI SHIDA!!
If you don't help her, is it worthy it to stay with a miserable wife??????

Ukiona mtu anasubbotage mahusiano makusudi hasa when you think you are happy. The hard truth is; They are not getting what they want!!!


jamani wewe kaka !dah!asante kuwajua wanawake!umepita mle mle!aisee!
 
Achana nae uyooo hapo ndipo akili zitakuja saiv analinga akijua unampenda kwa dhati
 
Back
Top Bottom