Kijana kijana
JF-Expert Member
- Mar 11, 2018
- 2,546
- 2,625
- Thread starter
- #41
Dah poa mkuu
Dah poa mkuu
Kuna uzi wako ulikua unawasifia wanawake wa kusini, ukaulizwa ukasema nawe ni mwanamkeDah poa mkuu
Kuna uzi wako ulikua unawasifia wanawake wa kusini, ukaulizwa ukasema nawe ni mwanamke
Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja ntarudi
Mohammed hajui kusoma wala kuandika
point yako ipi sasa?
Kuoa dini hairuhusu. Na sijachoka kufanya siri bado..Sasa mkuu kama lengo ni kuwasaidia wapate kula unaonaje ukaoa kabisaa kabisa ili wawe na ahueni kabisa kuliko kujificha ficha kama hivyo?
Ulioa lini ? Na ulioa kabila gani? Kama ulioa Tanga naweza kuhisi labda kuna ka ukweliHaya niambie nilichepuka lini sasa mkuu?
Wengine tumetulia na ndoa zetu,humu JF tupo watu tofauti sana
Ulioa lini ? Na ulioa kabila gani? Kama ulioa Tanga naweza kuhisi labda kuna ka ukweli
Sijawahi kuchepuka mkuu
HahahaWanawake wasipobadili tabia za ubinafsi, uchafu, ubonge binge, wanaume tutaendelea kuchepuka sanaaa.
Haiwezekani ufike Kwa mchepuko machine isimame kama mti mkavu huku Kwa mkeo machine inakuwa kama imelazimishwa vile.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hio tabia ni ya mtu nadhani, mie sina hulka hio mkwe hasa kama mtoto anajituma kutenga chakula cha usiku bila ukorofi. Ugomvi utaanza pale sababu za sijiskii, hujui nimetoka kazini nimechoka zikiwadia!
Amein
Usiseme nikioa ntaachana vimada,kamwee unajidanganya.kama una madem watano na bado unawatamani wengine hivi ukiwa na mwanamke mmoja atakutosha kweli?
Hapo unajidanganya sana kaka mkubwa kama hawakukutosha vimada wale wa nje ambao ulikuwa nae zaidi ya mmoja basi jua huwezi kuridhika na huyo mke mmoja.
Zinaa ama kuchepuka kunaanza kukemewa ndani ya moyo alafu tunakuja nje ya mwili,lakini ubongo ukiutune kwamba hilo jambo hutaki jua kwamba na mwili utafuata ubongo tu,jiulize tu kwa nini mtu anapaka pilipili mikononi kwa ajili ya kuacha punyeto alafu baadae anaenda kutafuta sabuni ananawa kuondoa pilipili na anapiga punyeto,why?
Ni kwa sababu hajakemea ubongo kwanza,amekimbilia nje wakati ndani kibovu.
Lakini sasa uzuri wake ikiwa mtu amekomaa sana kibachela bila demu alafu akija kuoa atashindwaje kuvumilia siku za hedhi za mkewe na wakati wa kujifungua n.k wakati aliweza kukaa bila mke vipi ashindwe sasa?
Sasa kijana chinga sana kijana usiseme nikioa nitaacha,sema sijaoa naacha.
Ukiacha uzinzi kabla ya ndoa basi unauhakika mkubwa wa kujimudu hata baada ya ndoa.
Ukiacha kula chakula ambacho kinapatikana wakati unanjaa basi utaweza kuacha chakula ambacho kinapatikana wakati umeshiba.
Lakini ukiacha chakula ambacho kinapatikana wakati wa shibe tu basi jua hutoweza kuacha chakula ambacho kinapatikana wakati wa njaa,anza leo kukemea ubongo wako kwanza kalba ya mwili wako
Acha ukorofi wa mawazo wewe...Wewe umechepuka mara ngapi mpaka sasa?