Ndoa haikuzuii kutochepuka moja kwa moja.

Ndoa haikuzuii kutochepuka moja kwa moja.

Usioe Kama huwezi kuji commit in a relationship/marriage....

Ndio maana sub Saharan maambukizi ya ukimwi hayaishi...

Kama mazungumzo yenyewe ndio haya, tuna safari ndefu sana,,

Imagine na wanawake nao waje kuanziasha topic ya kuhalalisha uzinzi humu???
 
Hebu acheni uduanzi hivi kweli kabisa inakuaje mwanaume unakua na mwanamke mmoja binafsi it will never happen
 
Hio tabia ni ya mtu nadhani, mie sina hulka hio mkwe hasa kama mtoto anajituma kutenga chakula cha usiku bila ukorofi. Ugomvi utaanza pale sababu za sijiskii, hujui nimetoka kazini nimechoka zikiwadia!
Sasa mkwe inamaana kusiwe ma imergence kabisa!!!
 
Sasa mkuu kama lengo ni kuwasaidia wapate kula unaonaje ukaoa kabisaa kabisa ili wawe na ahueni kabisa kuliko kujificha ficha kama hivyo?
Hata kama akioa kama nikawaida yake hawezi kuacha, kuna Mwl alikuwa na wake 4 lakini alikuwa anawaacha anaenda kulala nje na makahaba, nilikuwa namuuliza wake 4 lakini unaenda kudanga kuna kitu unatafuta

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usioe Kama huwezi kuji commit in a relationship/marriage....

Ndio maana sub Saharan maambukizi ya ukimwi hayaishi...

Kama mazungumzo yenyewe ndio haya, tuna safari ndefu sana,,

Imagine na wanawake nao waje kuanziasha topic ya kuhalalisha uzinzi humu???
Yataisha lini hayo naambukizi watu wanatembea genye mkononi kama sifa vile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ubaya wa Mahusiano bwana " --- waweza kukaa nakuamua kabisa ujitulize na mwenza wako au uwe-single kwa muda fulani ...na kweli waweza jikuta una dumu kwa muda fulani kwenye huo mkakati wako '..lakini bwana siku ya siku waweza kukutana na mwanamke/ mwanaume katika mazingira ya ajabu ajabu tu akaanza kukutega" tega weee mpaka ukajikuta unasha-wishika kutoka nje ya mkakati wako na kufanya nae alicho kikusudia "....

Nina rafiki yangu mmoja ( Me) alikuwa anaishi nyumba ya kupanga sinza Vatican " kuna siku 1 aliwahi kuitwa na mpangaji mwenzake (Ke) chumbani kwake akamuomba amsaidie ku-connect baadhi ya nyaya toka kwenye deki kwenda kwenye Tv ..jamaa alipo itikia wito baada ya kuingia ndani ",binti akatoka chumbani kwake bila nguo (naked) nakumfuata jamaa aliyekuwa amekaa sebuleni .....

Basi mahusiano yao yakawa yameanzia hapo ".....

Ni vigumu mnoo kuishi bila kuchepuka " nakubaliana na hili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ujikeep busy na kazi msingi zinazokufanya mdomo uende kinywani basi hii kazi inakuwa ya kawaida tu.
Sasa mtu mashine mara 3 kwa week show za mchangani kabisa bado alete mapozi. Ntamrudisha umfundishe adabu kidogo!
 
Ubaya wa Mahusiano bwana " --- waweza kukaa nakuamua kabisa ujitulize na mwenza wako au uwe-single kwa muda fulani ...na kweli waweza jikuta una dumu kwa muda fulani kwenye huo mkakati wako '..lakini bwana siku ya siku waweza kukutana na mwanamke/ mwanaume katika mazingira ya ajabu ajabu tu akaanza kukutega" tega weee mpaka ukajikuta unasha-wishika kutoka nje ya mkakati wako na kufanya nae alicho kikusudia "....

Nina rafiki yangu mmoja ( Me) alikuwa anaishi nyumba ya kupanga sinza Vatican " kuna siku 1 aliwahi kuitwa na mpangaji mwenzake (Ke) chumbani kwake akamuomba amsaidie ku-connect baadhi ya nyaya toka kwenye deki kwenda kwenye Tv ..jamaa alipo itikia wito baada ya kuingia ndani ",binti akatoka chumbani kwake bila nguo (naked) nakumfuata jamaa aliyekuwa amekaa sebuleni .....

Basi mahusiano yao yakawa yameanzia hapo ".....

Ni vigumu mnoo kuishi bila kuchepuka " nakubaliana na hili

Sent using Jamii Forums mobile app
Hio yamoto sana aisee
 
Sasa mtu mashine mara 3 kwa week show za mchangani kabisa bado alete mapozi. Ntamrudisha umfundishe adabu kidogo!
😂😂😂😂😂
Sasa mama yake mwenyewe mvivu kwenye hiyo sekta unategemea nitamfundisha nini!!!
 
😂😂😂😂😂
Sasa mama yake mwenyewe mvivu kwenye hiyo sekta unategemea nitamfundisha nini!!!
😂😂😂😂😂 baaaas!!! Kuna nini tena, shughuli imeisha!
 
Back
Top Bottom