Ndoa haikuzuii kutochepuka moja kwa moja.

Ndoa haikuzuii kutochepuka moja kwa moja.

Yes mkuu kwa sababu zinaa inaanzia kwenye ubongo huko alafu mwili ni kama anatumwa na ubongo.

Ikitokea ubongo umejaa mawazo ya ngono basi bwana mwili anapewa amri sasa ya kufanya akili inataka,ndo mana tunasema kuzini sio bahati mbaya kwa kuwa ni jambo linaanzia kwenye ubongo.

Sasa ikitokea mtu akili yake haifanyi kazi ya kufikiria basi ngono ina nafasi yake katika ubongo lakini ukiuchosha ubongo huwezi kuwaza ngono hata siku moja itakupitia tuu paaap alafu unawaza mambo mengineee.

Babu yangu aliwahi kuniambia kwamba "safuha ogopa sana nafasi"

Ukiwa na nafasi ya kukaa tu bila jambo unakatibosha shetani
Umeonaa ndiyo ilivyo fuatilia hata vyuoni wale wasoma masomo magumu kwenye uzinzi ni wachache sana, kama wanawake hata muda wa kutengeneza nywele hukosa kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yes mkuu alafu mfano ukifunga unaweza kukaa siku nzima(masaa 12) na njaa.

Ila jee soku moja mke akisema hapiki siku hiyo kwa kusema eti si huwa unafungaga sasa leo itakushinda nini?
Hapo huwezi kumuelewa kwa sababu ubongo haujauseti na haujawa tayari juu ya jambo hilo.
Nakwambia watu wanafunga siku 3 kavu wanaita mlimani na anatembea kama kawaida,
sasa nyumbani mke asipike siku moja kama hatarudishwa kwao anamshindisha mme na njaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakwambia watu wanafunga siku 3 kavu wanaita mlimani na anatembea kama kawaida,
sasa nyumbani mke asipike siku moja kama hatarudishwa kwao anamshindisha mme na njaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yes mkuu hapo tunasema kwamba "utayari wa akili ndio nyenzo moja kubwa ya kufikia lengo"

Akili ikiwa tayari kufunga basi hutaona shida kukaa na njaa,ila kama akili haijawa tayari kufunga alafu wife asipike panachimbika,hiyo ndo akili bhana ilivyo.

Sasa kwa wanaotaka kuacha kuchepuka basi kwanza wajue kwamba huo ni ulevi kama pombe lakini pia kila tabia ambayo mtu haipendi na inamsumbua basi tiba yake ni ya kiakili zaidi ya kimwili.

Ndo mana tunasemaga "ukitaka kujua kama kweli umeacha pombe we pita njia ya bar kila siku alafu uwe na pesa mfukoni,ukienda kwenye ulevi basi jua hukuacha pombe bali ulifulia tuuu"

Wakati nzuri wa kuacha jambo ni ule wakati ambao unakuwa na uwezo mkubwa wa kufanya jambo hilo,mfano kuchepuka au kununua malaya wewe usibadili njia yako pita hiyo hiyo alafu ukiona umeweza sasa badili njia mazima hapo tabia utaiskia kushoto tu.
 
Yes mkuu kwa sababu zinaa inaanzia kwenye ubongo huko alafu mwili ni kama anatumwa na ubongo.

Ikitokea ubongo umejaa mawazo ya ngono basi bwana mwili anapewa amri sasa ya kufanya akili inataka,ndo mana tunasema kuzini sio bahati mbaya kwa kuwa ni jambo linaanzia kwenye ubongo.

Sasa ikitokea mtu akili yake haifanyi kazi ya kufikiria basi ngono ina nafasi yake katika ubongo lakini ukiuchosha ubongo huwezi kuwaza ngono hata siku moja itakupitia tuu paaap alafu unawaza mambo mengineee.

Babu yangu aliwahi kuniambia kwamba "safuha ogopa sana nafasi"

Ukiwa na nafasi ya kukaa tu bila jambo unakatibosha shetani
Hapo ni kweli ndiyo maana majobles wengi ndiyo vinara wa ngono

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kasema wengi sio wote.
Alafu pia huwenda huna bize ya akili,lakini pia huwenda hujaamua kuacha kuchepuka.
Kuchepuka ili uache kunaanzia akilini na sio mazingira ya nje

Mimi hapa hamna kazi nayotumia nguvu Zaid ya mazoezi asubuhi,ila Ni gwiji katika kuchepuka,hapo umetudanganya

Mohammed hajui kusoma wala kuandika
 
Wapo ambao hawachepuki mkuu hiyo yako ndo akili fupi sasa.

Ukiona unakataa jambo basi kutokuwezekana kwake basi jua hujawahi kujaribu kufanya.

Una akili fupi Sana,sinzani Kama Kuna mwanaume hachepuki,hii haihusiani kabisa na kazi ya mtu

Mohammed hajui kusoma wala kuandika
 
Sasa jamani tusipochepuka wao wakale wapi? Au mmesahau kuwa wana msemo wao. Wanaume wachache. Ama kweli aliyeshiba hamjali mwenye njaa..
 
Back
Top Bottom