Ndoa haikuzuii kutochepuka moja kwa moja.

Ndoa haikuzuii kutochepuka moja kwa moja.

Kijana kijana

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Posts
2,546
Reaction score
2,625
Usiseme nikioa ntaachana vimada,kamwee unajidanganya.kama una madem watano na bado unawatamani wengine hivi ukiwa na mwanamke mmoja atakutosha kweli?
Hapo unajidanganya sana kaka mkubwa kama hawakukutosha vimada wale wa nje ambao ulikuwa nae zaidi ya mmoja basi jua huwezi kuridhika na huyo mke mmoja.

Zinaa ama kuchepuka kunaanza kukemewa ndani ya moyo alafu tunakuja nje ya mwili,lakini ubongo ukiutune kwamba hilo jambo hutaki jua kwamba na mwili utafuata ubongo tu,jiulize tu kwa nini mtu anapaka pilipili mikononi kwa ajili ya kuacha punyeto alafu baadae anaenda kutafuta sabuni ananawa kuondoa pilipili na anapiga punyeto,why?

Ni kwa sababu hajakemea ubongo kwanza,amekimbilia nje wakati ndani kibovu.

Lakini sasa uzuri wake ikiwa mtu amekomaa sana kibachela bila demu alafu akija kuoa atashindwaje kuvumilia siku za hedhi za mkewe na wakati wa kujifungua n.k wakati aliweza kukaa bila mke vipi ashindwe sasa?

Sasa kijana chinga sana kijana usiseme nikioa nitaacha,sema sijaoa naacha.
Ukiacha uzinzi kabla ya ndoa basi unauhakika mkubwa wa kujimudu hata baada ya ndoa.

Ukiacha kula chakula ambacho kinapatikana wakati unanjaa basi utaweza kuacha chakula ambacho kinapatikana wakati umeshiba.

Lakini ukiacha chakula ambacho kinapatikana wakati wa shibe tu basi jua hutoweza kuacha chakula ambacho kinapatikana wakati wa njaa,anza leo kukemea ubongo wako kwanza kalba ya mwili wako
 
Usiseme nikioa ntaachana vimada,kamwee unajidanganya.kama una madem watano na bado unawatamani wengine hivi ukiwa na mwanamke mmoja atakutosha kweli?
Hapo unajidanganya sana kaka mkubwa kama hawakukutosha vimada wale wa nje ambao ulikuwa nae zaidi ya mmoja basi jua huwezi kuridhika na huyo mke mmoja.

Zinaa ama kuchepuka kunaanza kukemewa ndani ya moyo alafu tunakuja nje ya mwili,lakini ubongo ukiutune kwamba hilo jambo hutaki jua kwamba na mwili utafuata ubongo tu,jiulize tu kwa nini mtu anapaka pilipili mikononi kwa ajili ya kuacha punyeto alafu baadae anaenda kutafuta sabuni ananawa kuondoa pilipili na anapiga punyeto,why?

Ni kwa sababu hajakemea ubongo kwanza,amekimbilia nje wakati ndani kibovu.

Lakini sasa uzuri wake ikiwa mtu amekomaa sana kibachela bila demu alafu akija kuoa atashindwaje kuvumilia siku za hedhi za mkewe na wakati wa kujifungua n.k wakati aliweza kukaa bila mke vipi ashindwe sasa?

Sasa kijana chinga sana kijana usiseme nikioa nitaacha,sema sijaoa naacha.
Ukiacha uzinzi kabla ya ndoa basi unauhakika mkubwa wa kujimudu hata baada ya ndoa.

Ukiacha kula chakula ambacho kinapatikana wakati unanjaa basi utaweza kuacha chakula ambacho kinapatikana wakati umeshiba.

Lakini ukiacha chakula ambacho kinapatikana wakati wa shibe tu basi jua hutoweza kuacha chakula ambacho kinapatikana wakati wa njaa,anza leo kukemea ubongo wako kwanza kalba ya mwili wako


Wewe umechepuka mara ngapi mpaka sasa?
 
Huo ndiyo ukweli ,kama mtu hajaoa anamiliki wanawake zaidi ya mmoja hawezi badilika hata akioa ndiyo zile siku 4-5 za kila mwezi lazimq akatafute mchepuko sipati pich mke akijifungua, unajua zamani wengi walikuwa wakiongea mie mke wangu ananyonyesha hivyo yeye anaenda kutafuna nje , kuacha kuchepuka ni mpaka mtu ajikane mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo ndiyo ukweli ,kama mtu hajaoa anamiliki wanawake zaidi ya mmoja hawezi badilika hata akioa ndiyo zile siku 4-5 za kila mwezi lazimq akatafute mchepuko sipati pich mke akijifungua, unajua zamani wengi walikuwa wakiongea mie mke wangu ananyonyesha hivyo yeye anaenda kutafuna nje , kuacha kuchepuka ni mpaka mtu ajikane mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Sikia tu kwa watu ila usiombe yakukute kuacha Kuchepuka kunahitaji kujikana kwelikweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo ndiyo ukweli ,kama mtu hajaoa anamiliki wanawake zaidi ya mmoja hawezi badilika hata akioa ndiyo zile siku 4-5 za kila mwezi lazimq akatafute mchepuko sipati pich mke akijifungua, unajua zamani wengi walikuwa wakiongea mie mke wangu ananyonyesha hivyo yeye anaenda kutafuna nje , kuacha kuchepuka ni mpaka mtu ajikane mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Yes mkuu.
Kuna mtu nilikuwa namuambia kwamba kama akili yako haijaamua kuacha punyeto (mfano)basi wewe futa ex zote na futa websites zoote simu ibaki haina kitu kama kipara cha mkuu lakini akili yako itareview kumbu kumbu na utaanza kuzitafuta websites mwenyewe,unadownload na utaanza tenaa kazi,ukimaliza utafuta na kazi itakuwa hiyo hiyo.

Kumbe watu wanapigana na na ng'ombe wa mwisho aharake kumbe ilikuwa wakampige ng'ombe wa kwanza kule mbele akiharaka yule na ng'ombe wa nyuma nao watapata nafasi nzuri tu ya kwenda haraka.
 
Sikia tu kwa watu ila usiombe yakukute kuacha Kuchepuka kunahitaji kujikana kwelikweli

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni rahisi mkuu lakini watu tunakosea kwamba mtu anakurupuka tu leo naacha kuchepuka bila kukaa na kutafakari.

Mfano mtu ambae hajui kwa nini anachepuka huyu tunategemea haoni hata ladha ya kuchepuka si bora aachebtu?

Pengine atasema michepuko mitamu,basi kumbe anajua sababu ya kuchepuka ni michepuko mitamu eenh?

Lakini suala la kujiuliza ni kwamba pilau la kwa jirani na ugali wa kwako unaokula mda uutakao ni lipi bora hapo?

Kwa mtu timamu atasema bora ugali wako,na mke basi bora ni wa kwako kuliko mchepuko wako,inapotokea mke hana shida ana tabia njema alafu mume anachepuka basi mume anahitaji tiba ya kisaikolojia kwa sababu anaweza kumuona mkewe mbaya hanogi kumbe fikra yake tu.

Saikolojia ina nguvu sana katika kubadilisja jambo,ushawahi kujiuliza kwa nini mtu anaishi na mtu muda mwingi alafu anakuja kumpenda baadaeee? Kwa nini asimpende ghafla tu pale anapomuona? Kuna siri kubwa sana hapo.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] haswa maana wale wakufikiri sana kwa kutumia akili wanachoka sana fanya utafiti

Sent using Jamii Forums mobile app
Yes mkuu kwa sababu zinaa inaanzia kwenye ubongo huko alafu mwili ni kama anatumwa na ubongo.

Ikitokea ubongo umejaa mawazo ya ngono basi bwana mwili anapewa amri sasa ya kufanya akili inataka,ndo mana tunasema kuzini sio bahati mbaya kwa kuwa ni jambo linaanzia kwenye ubongo.

Sasa ikitokea mtu akili yake haifanyi kazi ya kufikiria basi ngono ina nafasi yake katika ubongo lakini ukiuchosha ubongo huwezi kuwaza ngono hata siku moja itakupitia tuu paaap alafu unawaza mambo mengineee.

Babu yangu aliwahi kuniambia kwamba "safuha ogopa sana nafasi"

Ukiwa na nafasi ya kukaa tu bila jambo unakatibosha shetani
 
Ndiyo hivyo, mfano mtu ukiwa unafunga kula ukipita mtaani hata chakula usichokipendaga nyumbani kina kutamanisha lakini ukiyaondoa mawazo kuwa umefunga basi, nakuchepuka ndiyo hivyo
Yes mkuu.
Kuna mtu nilikuwa namuambia kwamba kama akili yako haijaamua kuacha punyeto (mfano)basi wewe futa ex zote na futa websites zoote simu ibaki haina kitu kama kipara cha mkuu lakini akili yako itareview kumbu kumbu na utaanza kuzitafuta websites mwenyewe,unadownload na utaanza tenaa kazi,ukimaliza utafuta na kazi itakuwa hiyo hiyo.

Kumbe watu wanapigana na na ng'ombe wa mwisho aharake kumbe ilikuwa wakampige ng'ombe wa kwanza kule mbele akiharaka yule na ng'ombe wa nyuma nao watapata nafasi nzuri tu ya kwenda haraka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndiyo hivyo, mfano mtu ukiwa unafunga kula ukipita mtaani hata chakula usichokipendaga nyumbani kina kutamanisha lakini ukiyaondoa mawazo kuwa umefunga basi, nakuchepuka ndiyo hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Yes mkuu alafu mfano ukifunga unaweza kukaa siku nzima(masaa 12) na njaa.

Ila jee soku moja mke akisema hapiki siku hiyo kwa kusema eti si huwa unafungaga sasa leo itakushinda nini?
Hapo huwezi kumuelewa kwa sababu ubongo haujauseti na haujawa tayari juu ya jambo hilo.
 
Back
Top Bottom