Palina
JF-Expert Member
- Oct 9, 2021
- 3,754
- 10,032
YaaniAchana na huyo mshamba, ndio maana ana mashavu kama nazi🤣🤣🤣🤣
YaaniAchana na huyo mshamba, ndio maana ana mashavu kama nazi🤣🤣🤣🤣
Kwani kupanda ndege si sawa na kupanda Tilisho ya Rombo tu?Hapo ulikuwa ni mtego. Watu wanajisifu wana mawe wewe unajisifu umepanda ndege😀😀
kweli nimeamini mshamba_hachekwi
ungekubali tu mama ningekupea 😂😂😂😂😂😂, masharti yangu si unayakumbuka lakini 😂
Nyamaza tu😂Yaani
Jamani wewe sio mchaga nakataa.Tatizo utakuw uligwa tukio na wachaga ukiwaona basi unapata marine ruwe. PSTD😀
hamna kitu kama hicho,,,lete funguo nami nikufungulie moyo bila hiyana😂😂😂ungekubali tu mama ningekupea 😂
Tilisho ni gari pendwa sana ndio maana umelijua😀Kwani kupanda ndege si sawa na kupanda Tilisho ya Rombo tu?
Ndio umenuna vile?
Huu kwangu sioni jipya
Karibu napata cappuccino 😀🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Naona nakunyima raha acha nifanye mengine kwaheri😂😂😂
Dogo anasoma diploma huko bush nina masters kichwani mzee na badoJamani wewe sio mchaga nakataa.
Utakuwa mkamba liliacha mbegu Rombo...
Huoni dogo mshamba_hachekwi yuko vizuri kichwani?😂😂
Kwa hiyo dreamliner inafanya safari za ndani?Tilisho ni gari pendwa sana ndio maana umelijua😀
Sasa wewe kupanda ndege umeona jambo kubwa watu wamesafiri passport zimejaa wewe safari za hapa za kulipiwa na ofisi unakuta shirika la Baba yako🤣
HIYO MASTERS IUNDIWE TEAM YA UKAGUZI🤣🤣🤣🤣Dogo anasoma diploma huko bush nina masters kichwani mzee na bado
aahh wacha nisiseme inawezekana unataka niseme qualifications zangu
siku tutakutana tu😀 amini utaniamkia shikamoo brother
hupendi nyama kama wadada wenzako 😂Mara moja moja sana
Napenda mlenda, mswalu, nsansa ,majani ya maboga yakiwa mixed na karanga, kisamvu yaani ukinipa ugali ukitaka niienjoy niletee mboga za majani
unakosa vizuri 😂hamna kitu kama hicho,,,lete funguo nami nikufungulie moyo bila hiyana😂😂😂
hahaha ikagukiw na nani? mshamba_hachekwiHIYO MASTERS IUNDIWE TEAM YA UKAGUZI🤣🤣🤣🤣
umeshiba mashed eggs unakuja kusumbua humu 😂😂hahaha ikagukiw na nani? mshamba_hachekwi