Nawezaje kusahau mahusiano yangu ya nyuma

Nawezaje kusahau mahusiano yangu ya nyuma

Tatufa mwamba akupende vizuri, usipende kukaa pekeako utasahau tuu

Au kuna ile wanasema unaandika jina la muhisima kwenye toilet paper then unaiflash chooni (sina uhakika niliisooma tu)
Chezea kupenda wewe
 
Nahitaji kusahau moment zote za nyuma, nifanyaje niweze kusahau kila kitu kuhusu mahusiano ya nyuma (ndoa)?
Ubongo haujaumbwa kufuta matukio, tukio ulilofanyiwa ukiwa na miaka 3/4 hutolisahau kamwe sababu ni tukio ambalo ulikua unalirudia kulipitisha kwenye ubongo Mara nyingi sana, kwa hio kwanza elewa ubongo haufuti kumbukumbu za matukio ambayo uliyafikiria mda mrefu, km ukiona tupu yake ukawa unairudia kuifikiria kila Mara na zile nice moments zote huwezi zifuta kwenye ubongo

Njia pekee ya kujituliza ni kumpata mtu ambae ataclear mistakes za aliepita na umchukulie km clone, baada ya hapo akufanyie mazuri Mara nyingiiiiiiii yahifadhiwe kwenye ubongo hapo taratiiiiiiibu utaona kumbukumbu za matukio za yule aliepita unaanza kuzisahau maana hazipitishwi kwenye memory card ya ubongo wako
 
Ubongo haujaumbwa kufuta matukio, tukio ulilofanyiwa ukiwa na miaka 3/4 hutolisahau kamwe sababu ni tukio ambalo ulikua unalirudia kulipitisha kwenye ubongo Mara nyingi sana, kwa hio kwanza elewa ubongo haufuti kumbukumbu za matukio ambayo uliyafikiria mda mrefu, km ukiona tupu yake ukawa unairudia kuifikiria kila Mara na zile nice moments zote huwezi zifuta kwenye ubongo

Njia pekee ya kujituliza ni kumpata mtu ambae ataclear mistakes za aliepita na umchukulie km clone, baada ya hapo akufanyie mazuri Mara nyingiiiiiiii yahifadhiwe kwenye ubongo hapo taratiiiiiiibu utaona kumbukumbu za matukio za yule aliepita unaanza kuzisahau maana hazipitishwi kwenye memory card ya ubongo wako
nampata wapi mie wa kufuta kumbukumbu jamani lol
 
nampata wapi mie wa kufuta kumbukumbu jamani lol
Sio kuzifuta maana haziwezi futika Ila ni kukusahaulisha tu kua yaliyopita sio ndwele tugange yajayo, kumpata hata huku JF unampata wewe sema vigezo vyako chap ajitokeze
 
Dawa ya mapenzi ni mapenzi, dawa ya mwanaume ni mwanaume mwenzie....pendeza, jipodoe podo....zile nguo za sikukuu zivae kila siku.....kuwa msafiii, punguza makorokoro ndani.....jitoe out, anza kudate, tena huyo utayempata mpe yote....vingine usivibanie🤣🤣

Usiposahau njoo nikupeleke Kwa mtaalamu tukaangalizie😜
Fata ushauri huu acha kulialia na ex utakonda bure mwishoe upoteze mvuto
 
Hapo ni mpaka umpate Mpenzi atakayemzidi huyo WA Kwanza.
Ukipata cherema mwingine lazima umkumbuke wa Nyuma.

Hata Wana Waisrael walikuwa wanakumbuka Misri wakiwa wanapitia magumu.

Kama walivyosema wengine Dawa ya mapenzi ni mapenzi yenyewe. Huwezi tibu mapenzi Kwa Njia nyingine.
Mapenzi husahaulisha mapenzi ya nyuma
Upo sahihi mkuu
 
Huwezi kumsahau kamwe, na siku mkikutana lazima akubandue.
Hahaha aise 😂😂😂🤣
 
Hii huwa inafanya kazi sana na unasahau.Ila sasa ukiviacha ndo basi tena utakuwa unaviona then unamkumbuka.

Choma hadi nguo alizokununulia.
Sasa kama wana mtoto na anahudumiwa na baba yake itakuwaje? Atafutaje namba ilihali baba anahutaji kumtunzia mtoto wake? Hii njia ya kufuta kimbukumbi,sijui namba,picha in work kwa wale walikuwa wapenzi tu,lkn kama kuna mtoto/ watoto ni ngumu sana
 
Ubongo haujaumbwa kufuta matukio, tukio ulilofanyiwa ukiwa na miaka 3/4 hutolisahau kamwe sababu ni tukio ambalo ulikua unalirudia kulipitisha kwenye ubongo Mara nyingi sana, kwa hio kwanza elewa ubongo haufuti kumbukumbu za matukio ambayo uliyafikiria mda mrefu, km ukiona tupu yake ukawa unairudia kuifikiria kila Mara na zile nice moments zote huwezi zifuta kwenye ubongo

Njia pekee ya kujituliza ni kumpata mtu ambae ataclear mistakes za aliepita na umchukulie km clone, baada ya hapo akufanyie mazuri Mara nyingiiiiiiii yahifadhiwe kwenye ubongo hapo taratiiiiiiibu utaona kumbukumbu za matukio za yule aliepita unaanza kuzisahau maana hazipitishwi kwenye memory card ya ubongo wako
Nice Comment
 
Back
Top Bottom