Nawezaje kuondoa kitambi bila kukonda?

Nawezaje kuondoa kitambi bila kukonda?

Kumantain lazima uwe na hela ya mbogamboga Maana Familia hawataki hiyo michemsho ya mboga mboga so budget nyingine iwepo.
Yaani Wewe ni mwendo wa harage, dagaa nyama, mbogamboga, tunda na maji kwa wingi chai unaachana nayo.

Maandazi, chapati, vitumbua na vitafunwa vya wanga na mafuta tupakule
Mbona unakuwa umepunguza budget, chai bila sukari, mchana unakula kidogo jioni hauli kabisa au matunda ya buku yanatosha au kongoro/supu kavu..sehemu za kawaida ambapo ulikuwa unatumia usafiri inabidi utembee kuzitafuta 10km...
 
Muongo wewe, ulaya watu hawali hovyo hovyo tena hawajui hayo maugali na wapo makini sana na lishe bora, umelishwa maneno ya vijiweni na wewe ukaingia kingi. Ulishawai kuona rais au hata mawaziri wa nchi za Ulaya wana vitambi?? waafrika mnakula hovyo hovyo sana na tena asilimia 95 ya mavyakula ni wanga tu ndio maana hata life span yenu ni ndogo 60 tu mtu kachoka balaa na anaitwa mzee wakati nchi za ulaya huyo mtu bado kabisa anadai.
Ishi maisha yako Ndugu, Acha kutokwa na mishipa bure, kwani mtu akila wewe inatuhusu nini?
 
Muongo wewe, ulaya watu hawali hovyo hovyo tena hawajui hayo maugali na wapo makini sana na lishe bora, umelishwa maneno ya vijiweni na wewe ukaingia kingi. Ulishawai kuona rais au hata mawaziri wa nchi za Ulaya wana vitambi?? waafrika mnakula hovyo hovyo sana na tena asilimia 95 ya mavyakula ni wanga tu ndio maana hata life span yenu ni ndogo 60 tu mtu kachoka balaa na anaitwa mzee wakati nchi za ulaya huyo mtu bado kabisa anadai.
Cha kuongezea
Hata huko marekani jamii ya watu weusi ndio inaongoza kuwa na watu wanene....matipwa tipwa
 
Unaweza kwa kuacha wanga wa wali na ugali, soda na sukari zote,

Tumia mihogo, viazi vitamu, nyama, ndizi mbivu, mafuta ya mifugo.

Kwa maarifa zaidi mfuatilie Dr.Eric Amerix twitter au telegram.
 
Unaweza kwa kuacha wanga wa wali na ugali, soda na sukari zote,



Tumia mihogo, viazi vitamu, nyama, ndizi mbivu, mayai ya kienyeji, mafuta ya mifugo(samli) kwa kupikia.



Huwezi kwepa gharama ya kutoacha kula milo yote.



Matokeo ya hayo ni raha ya awali ya kufulia tu bila kuzingatia unachoingiza kinywani, pia kama ni mtumiaji wa bia acha.



Kwa maarifa zaidi mfuatilie Dr.Eric Amerix twitter au telegram.
 
Unaweza kwa kuacha wanga wa wali na ugali, soda na sukari zote,

Tumia mihogo, viazi vitamu, nyama, ndizi mbivu, mayai ya kienyeji, mafuta ya mifugo(samli) kwa kupikia.

Huwezi kwepa gharama ya kutoacha kula milo yote.

Matokeo ya hayo ni raha ya awali ya kufukia tu bila kuzingatia unachoingiza kinywani, pia kama ni mtumiaji wa bia acha.

Kwa maarifa zaidi mfuatilie Dr.Eric Amerix twitter au telegram.
 
Habari wanajf

Naombeni mwenye uzoefu na masuala ya vitambi anisaidie uzoefu kwenye hili. Inafika muda naona kama kunenepa ni kosa kwasababu mwili unakuja na kitambi,

Nahitaji kukiondoa kitambi ila sitaki kukonda au kupoteza muonekano,

Nimekosa machaguo kabisa,

1.Kuhusu diet inahitaji nijitese hasa, kushinda njaa , mlo mmoja hadi nipoteze uzito, kwani wengine wanaishije?
2.Kuhusu mazoezi nafanya lakini sioni mabadiliko yoyote.

Naombeni muongozo kwenye hili. Asante.
Tafuna tangawizi mbichi kila siku kwa miezi mitatu mfululizo.
 
Habari wanajf

Naombeni mwenye uzoefu na masuala ya vitambi anisaidie uzoefu kwenye hili. Inafika muda naona kama kunenepa ni kosa kwasababu mwili unakuja na kitambi,

Nahitaji kukiondoa kitambi ila sitaki kukonda au kupoteza muonekano,

Nimekosa machaguo kabisa,

1.Kuhusu diet inahitaji nijitese hasa, kushinda njaa , mlo mmoja hadi nipoteze uzito, kwani wengine wanaishije?
2.Kuhusu mazoezi nafanya lakini sioni mabadiliko yoyote.

Naombeni muongozo kwenye hili. Asante.
Habari wanajf

Naombeni mwenye uzoefu na masuala ya vitambi anisaidie uzoefu kwenye hili. Inafika muda naona kama kunenepa ni kosa kwasababu mwili unakuja na kitambi,

Nahitaji kukiondoa kitambi ila sitaki kukonda au kupoteza muonekano,

Nimekosa machaguo kabisa,

1.Kuhusu diet inahitaji nijitese hasa, kushinda njaa , mlo mmoja hadi nipoteze uzito, kwani wengine wanaishije?
2.Kuhusu mazoezi nafanya lakini sioni mabadiliko yoyote.

Naombeni muongozo kwenye hili. Asante.
karibu nikusaidie na nakuahidi tatizo hilo litaisha ndan ya muda mfupi tu... +255686959035
 
Back
Top Bottom