Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

Yeah alitaka nikatoe ila sasa kama hana mpango mbona haniambii kama haitambui mimba zaidi anasisitiza mimba ni yake na tutakaa tuongee jinsi ya kumlea mtoto. Naona anafocus kwa mtoto zaidi kuliko ujauzito. Lakini kama anatambua kuna mtoto anakuja kwanin asijali na ujauzito. Ni mume wa mtu ila mke wake haishi bongo na alinidanganya hana mke kabla hatujaanza mahusiano.
yani kitendo.cha yy kutokuwa responsible teyar ni ishara kuwa hakupendezwa nayo....sio lazma aseme matendo yanatosha kujua ivi
 
Hatukukubaliana kubeba mimba ilitokea ilivyotokea mimba ikatungwa.
Hainaga cha kutokea. Ingekua inatokea hivyo basi ingekuwa story ingine.

Hii imetokana na ngono zembe.

Short and clear.
 
Nina wasiwasi na thinking capacity yako!
Kwa nn usimuombe kwanza akatae ndo uje hapa kuomba ushauri?
Nyie ndo wale wamama ambao mtoto akiumwa hata kichwa unampigia baba watoto cm akutumia sh.100 ya kununua pcm...shame on you.
you are soo mean....keshasema hajawai kupewa ata elfu tangu abebe...huon kama anahaki ya kuwa na waswas sasaivi?'....ungekua umebeba hio mimba au kujua uchungu wake usiongea huo upuuzi.....eti "shame on u"'....THE SHAME IS ON YOU
 
Sasa yuko vizuri kwenye kugegedana au kwenye nini, mimi nimzito kuelewa kidogo
 
Labda kadundua kwamba wapo wengi waliochangia huo mzigo
 
Niko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.
Pole sana dada, ila ndio shida ya kumpa mvulana utamu. Kama umekomaa kipindi chote hicho na jamaa haoneshi kujali wewe endelea hivyo hivyo kwa sababu inaonekana huyo jamaa hata ukimwambia asitilie maanani. Ila ujifunze na pia kwa issue kwamba umwambieje rejea wakati mnaanza mahusiano mlikuwa mnawasilianaje.
 
Kweli sipendi kuomba omba sababu mtu akininyima huwa namchukia kabisa afu sipendi kuwa disappointed. Wote hatukuidhamiria mimba na alitaka niitoe nikamwambia sitaitoa akasema sawa nitakusupport lakini baadae akaja akatuma hela niende nikatoe nikamwambia sitatoa. Akakaa kimya muda mrefu sana labda alihisi nimetoa baada ya miezi kadhaa nikamtafuta mimi nikamwambia sijatoa mimba ili ajue ana mtoto. Akarespond vizuri tu baada ya hapo akakaa kimya tena. Nikaja kumtafuta tena nikamuuliza anataka mtoto amtambue kama baba yake au nijue jina la kumuandika mtoto kwenye cheti akasema yeye ndo baba wa mtoto na atanitafuta tuongelee mustakabali wa ujauzito hapo ilikua miezi kama miwili toka nimtumie ujumbe wa kutotoa.
Akakaa kimya tena. Week mbilj zilizopita nikamchek tena kumwambia nakaribia kujifungua akitaka kumtafuta mwanae yuko huru ila kwa kuwa ameshajijua ndo baba basi mtoto atachukua majina yake kama baba. Akaonyesha kuwa na.furaha kabisa ila sasa hawezi nitafuta mpaka nimtafute na hajawahi hata kunisupport financially. Hiyo ndo story behind
In short hataki ukaribu na ww kwakuwa ana mke wake anaempenda zaidi kuliko ww.

Anamsubiri mtoto tu basi, hataki ukaribu tena naww.
 
Mhhh..poleh jmn..mana nikiyaona ya Hamisa sijui hata nkushaurije kwa kweliii
 
Mhhh..poleh jmn..mana nikiyaona ya Hamisa sijui hata nkushaurije kwa kweliii
Yaonyesha Hamisa anakunyima usingizi sana [emoji1] [emoji1] [emoji1] kila kitu sasa wewe Lady mwenzangu ni hamisa hamisa hamisa
 
Niko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.

ujauzito uubebe wewe yeye atoe elfu 1 ya nini?au tayari umewazia ya Hamisa Mobetto na Diamond?Lea mimba ikifka stage ikahitajika utamuona automatically majukumu yake!!kikubwa uwe una muinform hali yako kiafya
 
Nimegundua watu wengi huku jf wana comment bila hata kusoma comments chache za nyuma ndo maana hawaishi kutukana, na kwanini mtu utukane anyways
 
Loh!!! Are serious unakuja jf kuomba ushauri kabsa kwa kitu ambacho he is responsible??? Dada angu,fumbua macho basis. N kitendo cha wewe kuamka,kaa kitandani weka vocha sjui wacha simu,piga au tuma SMS "naomba ela ya nauli ya clinic na vitu vya kujifungulia,siku zimekaribia" Hadi Haya ushauriwe!!!![emoji51][emoji51][emoji51]
Maserati punguza jazba kidogo, ebu kaa chini, vuta pumzi ndefu, kunywa maji kwanza af twambie saasaa[emoji4] [emoji4]
 
Niko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.
Kwanini asikuoe? ?
 
This is what i love abt jf unaweza kua na msongo wa mawazo ukaja umu ukawaeleza ilihali huwajui but wanakupa ushaur, watakutusi na mengne mengi.. Sababu nahs dada ulkua unawaza wapi pa kusemea haja ya moyo wako sometimes we need someone to listen and understand how we feel and its not like hatujui cha kufanya au hujui cha kufanya but ulihitaj mtu wa kukusikiliza tu!
 
Back
Top Bottom