Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

Hatujawahi kugombana hata siku moja. Labda tulipishana maneno alivyotaka nitoe nikakataa ila hatuna ugomvi wowote mimi na yeye na mpaka sasa nikimchek tunaongea vizuri tu.
Kama ukimcheki mnaongea mazuri

Hayo mazuri mnayoongea yanahusika na huo ujauzito wako?

Au mnaongelea mazuri ya baby umevaa chupi ya rangi gani leo?

Nije tulale?Nimekumiss..

Au mazuri yapi hayo ambayo yanakufanya uwe na imani nae wakati umetueleza kabisa kuwa unahutaji msaada toka kwake ila haionyeshi kukusaidia?

Pole sana mpendwa wangu
 
Yeah alitaka nikatoe ila sasa kama hana mpango mbona haniambii kama haitambui mimba zaidi anasisitiza mimba ni yake na tutakaa tuongee jinsi ya kumlea mtoto. Naona anafocus kwa mtoto zaidi kuliko ujauzito. Lakini kama anatambua kuna mtoto anakuja kwanin asijali na ujauzito. Ni mume wa mtu ila mke wake haishi bongo na alinidanganya hana mke kabla hatujaanza mahusiano.
Hiyo kauli ya mtakaa muongee ndo inakupa imani kuwa atakusaidia siyo?

Unajua nini Mzigua90 wewe jiongeze tu mkuu

Tafuta msaada sehemu nyingine tofauti na huyo jamaa wa tutakaa tuongee tu

Halafu kimbaya zaidi ni mme wa mtu na unalijua hilo japo umelijua kwa kuchelewa sababu ulifichwa ukweli mwanzo

Pole sana mpendwa wangu
 
Mazara ya kuvuana vyupi bila ndoa ndio hayo.

Kwa hali ilivyo sasa, au maisha tulio nayo, sio ya kumlaumu mtu, wala kujilaumu. Usikute nae analelewa hata na boss wake ( mfano ).

Ushauli wangu, tafuta namna ambayo utajikomboa wewe, maana ukijikomboa wewe umemkomboa mtoto na umelikomboa Taifa kwa ujumla.

Tafuta biashara hisio hitaji mtaji mkubwa. Kama kupika chakula sehemu ulipo na kupereka sehem zenye mkusanyiko kama stand.
 
Mmmh Pole kwa kweli, mtu hadi umkumbushe jukumu Lake loh! Na ukijifungua je si ndio hutamuona kbs. Mimi nilizaa na mtu yaan hakuwa mme lkn tuliwekeana makubaliano kbs from the beginning kuwa kila mwezi anatoa kiasi gani kwaajili ya kulea mimba. Ht nilipojifingua mwendo ulikuwa huo huo na hela ya mtoto inaongezeka kulingana na ukuaji wake.
Nakushangaa wewe kwakweli, nimekuonea huruma aisee.
 
Anajua nina mimba yake na hajaonyesha kukataa tatizo ni hanisaidii kitu. Na mimi toka nilivyojua ni mume wa mtu sikutaka habari nae zingine zaidi ya kuongea nae kuhusu mtoto na huwa anasisitiza atanitafuta tuongelee malezi ya mtoto. Toka ameniambia tutaonana tuongee hajawahi nitafuta mpaka leo ila anajua kabisa ujauzito ni wake.

Mamy km situation ndio iko hivyo, jipange upya ndg yangu. Huyo hana nia ya kulea kbs hapo usitarajie km atalea ht mtoto.
Mwanaume wa siku hz ni wa mwendo kasi, full kukwepa majukumu.
Mungu atakusaidia.
 
Nina wasiwasi na thinking capacity yako!
Kwa nn usimuombe kwanza akatae ndo uje hapa kuomba ushauri?
Nyie ndo wale wamama ambao mtoto akiumwa hata kichwa unampigia baba watoto cm akutumia sh.100 ya kununua pcm...shame on you.
 
UKISHA JIFUNGUA UENDE OFISI ZA MAMBO YA JAMII, UELEZE TATIZO LAKO KUANZIA HAPO JAMAA ATAFUATILIWA NA KUDHIBITISHWA ILI KUTOA MATUNZO STAHIKI
 
Ndo maana wengine hukataa watoto wakidhani sio wao, mwambie akusaidie matumizi hata aspotuma ila atakua anajua ni mwanae maana anaweza kuhc kuna mwenye hiyo mimba ndo anakuhudumia
 
Hatujawahi kuongelea mimba ilitokea tu ikaingia sikutaka kutoa. Clinic hawana shida. Najielewa sana ndo maana sikutaka kutoa ujauzito hata aliponipa hela niende nikatoe. Labda kama kujieleaa ulimaanisha sikutakiwa kuwa na mwanaume kama huyo
ina maana huyu mwanamme hakupendi ndiyo maana hataki kukuhudumia!!

ukute yy alikua anapita njia tu!
pole sana!
 
Itakua ni mume wa mtu tu huyo...
tena huyo ndio atalipa matumizi yote coz si anajua akikosea kidogi familiya inajua? binti apunguz upole amwandikie sms mahitaji yote tuma sms hiyo akiituma tu apigie kwa msisitizo, najua ɓaba kijacho ataanzisha uzi hapa na atatukuta tuko imara
 
Jamani wewe "da Jane" unavituko?kwani uliwezaje kumpa "K" aisasambue?
 
Anajua nina mimba yake na hajaonyesha kukataa tatizo ni hanisaidii kitu. Na mimi toka nilivyojua ni mume wa mtu sikutaka habari nae zingine zaidi ya kuongea nae kuhusu mtoto na huwa anasisitiza atanitafuta tuongelee malezi ya mtoto. Toka ameniambia tutaonana tuongee hajawahi nitafuta mpaka leo ila anajua kabisa ujauzito ni wake.
Huyo mwanaume hana habari nawe pamoja na mtoto jipange namna ya kulea mwanao
 
Jaman heshimuni waume za watu
Niko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.
 
Ama kweli ukimwi kuisha ni kazi
Niko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.
 
Hatujaoana na tunaishi mbali mbali. Ni jukumu lake yes ila hajawahi kunisupport kwenye ujauzito mpaka hapa ulipofikia.
Wewe kweli ni mzigua wa tanga.
Embu mpigie simu Araka,umueleze mahitaji muhimu.
 
Inawezekana ulimtolea kauli fulani mbaya maana katika hali ya kawaida, kama mnaongea vizuri na mnapatana, kwanza mtakuwa mnaonana mara kwa mara na katika mazingira kama hayo, haihitaji msuli kumweleza au yeye kujua na kukidhi mahitaji yako.
 
pole dada mwambie naomba laki tano nakaribia kujifungua tatizo kama ni mchepuko ndiyo utakomaa sababu sa hizi wanadili na familia zao tu
 
Back
Top Bottom