Ana mke??Hatujaoana na tunaishi mbali mbali. Ni jukumu lake yes ila hajawahi kunisupport kwenye ujauzito mpaka hapa ulipofikia.
Tena ukikuta mke nae kauzuu..ndio utajuta...utashangaa linakuwa lao moja mtu na mkewe.pole dada mwambie naomba laki tano nakaribia kujifungua tatizo kama ni mchepuko ndiyo utakomaa sababu sa hizi wanadili na familia zao tu
Umedate nae kwa muda gani???Hatujaoana na tunaishi mbali mbali. Ni jukumu lake yes ila hajawahi kunisupport kwenye ujauzito mpaka hapa ulipofikia.
Namuonea hurumaTena ukikuta mke nae kauzuu..ndio utajuta...utashangaa linakuwa lao moja mtu na mkewe.
Kuna mtu alikua kakaa baa kalewa ..baa medi kamkalia pembeni anashika shika mwaume kidev..mwenye mke akatokea kamchapa makofi baa medi ya kutosha...yule mume asimgeke baa med akawa upande w mkewe eti bora mke wangu amezidi eti nimekaa hapa ananishika shika ...mkomeshe[emoji12] [emoji12] [emoji12] wakaondoka kishujaa mtu na mkewe baa med kaachwa ktk mshangao jinsi bwana alivyomgeuka na ukute kosa c lake ...mambo ya chumbani ya mke na mume ni kuyaacha tu..Namuonea huruma
Pole sana, watakulaumu ila hawajui tunayopitia wanawake hasa wasichana unaweza pelekwa nyumbani kwake kabisa kumbe mkewe anafanya kazi mkoa mwingine tena ndoa mbichiAsante kwa kunisahihisha. Ni mume wa mtu nilijua baadae kabisa na mimba ilishaingia sikua na cha kufanya tena. Ina maana mtu akiwa mume wa mtu haruhusiwi kulea ujauzito wake? Angejijua mume wa mtu asingenidanganya.
there is alwayz another side of the stor.... tuambie what happened mpaka ikafkia hali hyo ili tujue tnaanzia wapi kushauri n tunashauri nnNiko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.
Si ndo kama hivo sasa mwanaume atimize wajibu wake wamlee mtoto wao?mtoto halelewi na mzazi mmoja bali wote wawili isipokuwa unless otherwise mmoja kati yenu azingue
Huyo dada hajaweka wazi huenda kuna jambo amelifanya kwa mwenzie,atuweke wazi huenda huyo mtoto ana baba wengiSi ndo kama hivo sasa mwanaume atimize wajibu wake wamlee mtoto wao?
mh nwanaume wa mtu.sumu...SORRY ni kabila gan huyo mwanaumeKweli sipendi kuomba omba sababu mtu akininyima huwa namchukia kabisa afu sipendi kuwa disappointed. Wote hatukuidhamiria mimba na alitaka niitoe nikamwambia sitaitoa akasema sawa nitakusupport lakini baadae akaja akatuma hela niende nikatoe nikamwambia sitatoa. Akakaa kimya muda mrefu sana labda alihisi nimetoa baada ya miezi kadhaa nikamtafuta mimi nikamwambia sijatoa mimba ili ajue ana mtoto. Akarespond vizuri tu baada ya hapo akakaa kimya tena. Nikaja kumtafuta tena nikamuuliza anataka mtoto amtambue kama baba yake au nijue jina la kumuandika mtoto kwenye cheti akasema yeye ndo baba wa mtoto na atanitafuta tuongelee mustakabali wa ujauzito hapo ilikua miezi kama miwili toka nimtumie ujumbe wa kutotoa.
Akakaa kimya tena. Week mbilj zilizopita nikamchek tena kumwambia nakaribia kujifungua akitaka kumtafuta mwanae yuko huru ila kwa kuwa ameshajijua ndo baba basi mtoto atachukua majina yake kama baba. Akaonyesha kuwa na.furaha kabisa ila sasa hawezi nitafuta mpaka nimtafute na hajawahi hata kunisupport financially. Hiyo ndo story behind