Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

mimba inatoka kwa wote siyo mmoja isipokuwa ewe mwanamke unazo njia zakuzuia mimba kwann upokee halafu kingine wanawake mnaofanyakazi mnakuwa na dharau sana kwa wanaume wenu mnaona kila kitu mnawezakufanya pasipokuwa na mwanaume haya ndo matokeo yake

Huyo aliyemtia mimba tena mume mwenye familia alikuwa hajui hizo njia..Ifike wakati na ninyi wakaka mjielewe..
 
Huyo aliyemtia mimba tena mume mwenye familia alikuwa hajui hizo njia..Ifike wakati na ninyi wakaka mjielewe..
hivi haujawai kuona humu madada wanajisifia kutembea na waume za watu? sasa ndo wakome kutembea na wanaume za watu,mtu ana wake na watoto mnaenda kumtanulia miguu mwishowe unaachwa solemba halafu unataka msaada sasa msaada gani usaidiwe ikiwa wewe mwenyewe kwa akili yako mwenyewe na tamaa zako mwenyewe kumuachia mume wa mtu akutawale na mimba juu halafu katokome je nani utamlaumu hapo?

NB: DADA ZANGU HIZO NDO ATHARI ZA KUPOKEA MIMBA ZA WAUME WA WATU NA MSIPENDE KUBEBA MIMBA BILA KUOLEWA AU KAMA HAUNA UWEZO WA KUILEA
 
hivi haujawai kuona humu madada wanajisifia kutembea na waume za watu? sasa ndo wakome kutembea na wanaume za watu,mtu ana wake na watoto mnaenda kumtanulia miguu mwishowe unaachwa solemba halafu unataka msaada sasa msaada gani usaidiwe ikiwa wewe mwenyewe kwa akili yako mwenyewe na tamaa zako mwenyewe kumuachia mume wa mtu akutawale na mimba juu halafu katokome je nani utamlaumu hapo?

NB: DADA ZANGU HIZO NDO ATHARI ZA KUPOKEA MIMBA ZA WAUME WA WATU NA MSIPENDE KUBEBA MIMBA BILA KUOLEWA AU KAMA HAUNA UWEZO WA KUILEA
Na ninyi wakaka msitoe mimba Kama Hanna mpango Wa kuoa tens msiwagegede kabisa wadada Wa watu mpaka muwaoe...
 
Na ninyi wakaka msitoe mimba Kama Hanna mpango Wa kuoa tens msiwagegede kabisa wadada Wa watu mpaka muwaoe...
MKUU LILE TENDO SIYO LA MMOJA PEKEE BALI NI LAWOTE,HAKUNA ANAYEMGEGEDA MWENZIE BALI TUNAGEGEDANA NDIO MAANA UKIMKISS MWANAMKE NAYE ATAMKISS MWANAUME UNAJUA KWANINI KWASABABU WOTE TUNAKUWA NA MHEMKO WA KUTAKA KUFANYA LILE TENDO.NAFIKIRI UMENIELEWA VYEMA MKUU
 
Kweli sipendi kuomba omba sababu mtu akininyima huwa namchukia kabisa afu sipendi kuwa disappointed. Wote hatukuidhamiria mimba na alitaka niitoe nikamwambia sitaitoa akasema sawa nitakusupport lakini baadae akaja akatuma hela niende nikatoe nikamwambia sitatoa. Akakaa kimya muda mrefu sana labda alihisi nimetoa baada ya miezi kadhaa nikamtafuta mimi nikamwambia sijatoa mimba ili ajue ana mtoto. Akarespond vizuri tu baada ya hapo akakaa kimya tena. Nikaja kumtafuta tena nikamuuliza anataka mtoto amtambue kama baba yake au nijue jina la kumuandika mtoto kwenye cheti akasema yeye ndo baba wa mtoto na atanitafuta tuongelee mustakabali wa ujauzito hapo ilikua miezi kama miwili toka nimtumie ujumbe wa kutotoa.
Akakaa kimya tena. Week mbilj zilizopita nikamchek tena kumwambia nakaribia kujifungua akitaka kumtafuta mwanae yuko huru ila kwa kuwa ameshajijua ndo baba basi mtoto atachukua majina yake kama baba. Akaonyesha kuwa na.furaha kabisa ila sasa hawezi nitafuta mpaka nimtafute na hajawahi hata kunisupport financially. Hiyo ndo story behind
Nakuonea huruma ila sina namna ya kukusaidia. Keep calm my young sis.
 
Hakika ni wengi wenye tatizo kama lako,uyo hana mpango na wewe wala mtt, ongea na familia yako ikusaidie walau ujifungue then upambane kumlea mwanao mwenyewe, kumbuka ata yatima anakua
 
Unamlegezea.... Mwambie unahitaji fedha za kujikimu na ni wajibu wake kulea mimba/mtoto.... Alivokua anakojolea ndani asidhani alitoa maziwa
 
Unamlegezea.... Mwambie unahitaji fedha za kujikimu na ni wajibu wake kulea mimba/mtoto.... Alivokua anakojolea ndani asidhani alitoa maziwa
mpaka umekubali kukujolewa ndani basi mwanamke alipenda mwenyewe
 
Niko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.
Ulimtegeshea .. mngepanga pamoja asingezingua
 
MKUU LILE TENDO SIYO LA MMOJA PEKEE BALI NI LAWOTE,HAKUNA ANAYEMGEGEDA MWENZIE BALI TUNAGEGEDANA NDIO MAANA UKIMKISS MWANAMKE NAYE ATAMKISS MWANAUME UNAJUA KWANINI KWASABABU WOTE TUNAKUWA NA MHEMKO WA KUTAKA KUFANYA LILE TENDO.NAFIKIRI UMENIELEWA VYEMA MKUU
Hapo tuko pamoja..sasa wahughulikie tokeo LA mihemko wote..
 
Toka mwanzo hajawah kukusaidia una maana ulikuwa unampa bure. Au ulikuwa una muuzia na ulivyoona yuk vzur ukaamua kubeba kiumb kwa kujua utapat nying.funguka Nina wasiwasi
 
Nipe mamba nimpigie nimwambie mkeo Niko nae hapa naona siku zinakaribia amechoka sana nimekutana nae hapa kitaani
 
Pole, yaani wewe ni mpole mno, si umwambie atunze huo ujauzito au unamwogopa?? Hilo ni jukumu lake, yaani wanaume bwana siwaelewagi kabisaaa
 
Pole sana dada angu usiwe muoga hivyo ww ndio unateseka mwambie tu unahitaji pesa ili ujiandae cku za kujifungua zimekaria jiamini dada
 
Huyo sio Gentleman kwa kweli mtoto ni kitu cha Baraka katika mahusiano
0ad38cfc29c30a6182ca8260eef751fe.jpg
 
Back
Top Bottom