Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

Nawezaje kumuomba baba wa mtoto anisaidie?

UNABEBA MIMBA KWA MUME WA MTU UNA AKILI WEWE? KWANZA KWANINI UBEBE MIMBA BILA YA KUOLEWA?
 
Duh.....kazi kweli kweli. ....nakuonea huruma sana. Jaribu kumshawishi akusaidie.
 
Pole sana dadake, kuna usemi unasema usipoomba au usiposema shida yako kunakua na option moja tu ya kukosa unachotaka, lakini unaomba au unaposema shida yako kunakua na option mbili ya kukosa au kupata. Kuna watu wengi hawawezi kutoa msaada pasipo kuombwa kusaidia. Mwambie hari yako ya kifedha sio nzuri kwa sasa unahitaji support yake. unaomba akusaidie. Atakusaidia tu.
 
Jikaze tu Dada, me nimelea peke angu hadi kujifungua hajawahi hata kuleta hela ya sabun, now mtoto ana miezi Saba

Your name though...

Pole sana dadake, kuna usemi unasema usipoomba au usiposema shida yako kunakua na option moja tu ya kukosa unachotaka, lakini unaomba au unaposema shida yako kunakua na option mbili ya kukosa au kupata. Kuna watu wengi hawawezi kutoa msaada pasipo kuombwa kusaidia. Mwambie hari yako ya kifedha sio nzuri kwa sasa unahitaji support yake. unaomba akusaidie. Atakusaidia tu.

Kweli kabisa...usipoomba the only answer will be a NO>

BACK TO MTOA MADA:
muambie shida yako akikataa nenda ustawi wa jamii. Unaogopa kumuomba hela ila hukuogopa kumvulia chupi! Nisamehe kwa kutumia lugha kali lakini uache utoto aisee...au fanya kama BAK alivyokushauri (unless kuna jambo lingine unatuficha hapa) wewe mtumie link ya hii thread utakuwa umemaliza mchezo wote.

WADADA WOTE AMBAO BADO HAWAJAOLEWA:

Mnaona madhara yake...? (lol by the way nawaza tu; mshkaji angekuwa mwalimu hii mimba ingekuwa ishatolewa siku nyingiiiii...)

My point is; msidanganyike na maneno pekee..please nawasihi sana! wasitokee wengine tena wapo humu JF ambao watakumbwa kwenye mkasa kama huu...please nawasihi sana dada zangu.

Hapo kati patamu najua na nyie mna hamu/haja lakini be firm NO condom or no party...for your own good jamani!!!

WAKAKA WOTE:

Sio poa kabisa. Unajua huna mpango wa kuweka makazi ya kudumu kwa nini usitumie kinga jamani??? Sio fresh kabisa hii mambo...mwaga nje, tumia kinga, P2, safe days..aisee kuna a lot of methods brothers...dah!
 
Pole sana
Jikaze tu umweleze mana ukikaa kimya kwa woga anayeumia ni wewe na mtoto
 
Wanawake jaman kuweni makini sana, mnakubali kugeuzwa kama chapat nawapita njia hamjui hata wanaishi wap, nainavyoonesha mlikuwa mnakutana lodge wakat ilikupasa akupeleke kwake nandio ilikuwa njia rahis yakumjua kama anamke, namwisho wasiku nyie ndio mnaoumia pole sana dada yangu ila usimuonee aibu kumwambia mahitaj yako kwasababu niwajibu wake ikibid mtishie hata kumfata kwake.
 
Jikaze tu Dada, me nimelea peke angu hadi kujifungua hajawahi hata kuleta hela ya sabun, now mtoto ana miezi Saba
Pole sana! Nasema pole kwa vile utaumia mtoto akikua anamtafuta baba yake na wanaelewana. Kawaida nashauri mama kuhakikisha aliyempa mimba anawajibika tangu mimba ina mwezi mmoja hadi afikishe miaka 18. Mifano ni mingi sana mkuu
 
Wanawake jaman kuweni makini sana, mnakubali kugeuzwa kama chapat nawapita njia hamjui hata wanaishi wap, nainavyoonesha mlikuwa mnakutana lodge wakat ilikupasa akupeleke kwake nandio ilikuwa njia rahis yakumjua kama anamke, namwisho wasiku nyie ndio mnaoumia pole sana dada yangu ila usimuonee aibu kumwambia mahitaj yako kwasababu niwajibu wake ikibid mtishie hata kumfata kwake.
Wakati mwingine na wao waache hasira na misemo ati "siwezi kushindwa kulea hii mimba hata K nitauza ili nimlee mwanangu" unategemea nini baada ya hapo
 
Tatizo mnakurupuka sana na kwa wakatii huu wa sasa MTU akisema amepata mimba bila kukusudia hua namdharau sana.

Inaonekana kichwani hamna kitu kabisa kabla hujabeba mimba lazima uwe na uwezo wa kuihudumia. Ukimtegemea tu mwanaume hata kama yupo tayari kukuhudumia je kwa bahati mbaya akifa?...
 
Kuna thread huwa naishiwa cha kusema.
Anyway: watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
 
Thanks my dear. Inabidi nivae ukauzu tu. Maji yamenifika shingoni siwezi tena kujihudumia.
Haina jinsi..Fanya hivyo usikilizie..usisahau kujipanga baada ya kujifungua..maana hapo baba kashainyesha so mhudumiaji
 
UNABEBA MIMBA KWA MUME WA MTU UNA AKILI WEWE? KWANZA KWANINI UBEBE MIMBA BILA YA KUOLEWA?
Pamoja kwamba kabeba mimba ya mume Wa MTU..kwa nini umshutumu yeye tu?he huyo mume Wa mtu alipokuwa anafanya alikuwa hajui yeye no mume Wa MTU..ifike kipindi wakaka mkubali kutokuwa wazembe...jukumu LA kupanga uzazi ni LA wote
 
Pamoja kwamba kabeba mimba ya mume Wa MTU..kwa nini umshutumu yeye tu?he huyo mume Wa mtu alipokuwa anafanya alikuwa hajui yeye no mume Wa MTU..ifike kipindi wakaka mkubali kutokuwa wazembe...jukumu LA kupanga uzazi ni LA wote
kupokea mimba bila ya kuolewa ni utovu wa ni dhamu katika familia hata vitabu vya mungu vyote vyakataza
 
Niko kwenye stage ya mwisho wa ujauzito ila mambo naona yamekua mengi na mimi ndo kwanza naanza maisha ila baba wa mtoto yuko vizuri na anajua situation yangu vizuri kabisa. Hapa nilipofikia nahitaji msaada hasa wa kifedha lakini mwenzangu haonyeshi kunisupport japo anajua kabisa nina kiumbe chake na uwezo wa kunisaidia anao. Nawezaje kumwambia anisaidie hapa nilipofikia sababh toka mwanzo mpaka hapa hajawahi nitumia hata elfu moja inisaidie kwenye ujauzito.
Naombeni mawazo yenu maana sijui pa kuanzia.
Omba kama yeye alivyoanza kukuomba Papuchi!.
 
Huwa inatoka kwa Nani?Kama kjipa saw a..Anayempa na anayepokea wote wanachakujibu
mimba inatoka kwa wote siyo mmoja isipokuwa ewe mwanamke unazo njia zakuzuia mimba kwann upokee halafu kingine wanawake mnaofanyakazi mnakuwa na dharau sana kwa wanaume wenu mnaona kila kitu mnawezakufanya pasipokuwa na mwanaume haya ndo matokeo yake
 
Back
Top Bottom