Naweza soma chuo kikuu nikiwa naishi umbali wa km 17?

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
402
Points
1,000

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
402 1,000
Wadau nipo Mbeya naishi about 17 km kutoka chuo kilipo. Je, naweza soma nikiwa natokea home daily kwa kutumia pikipiki? karibuni!!
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
3,224
Points
2,000

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
3,224 2,000
wadau nipo mbeya naishi about 17 km kutoka chuo kilipo. je naweza soma nikiwa natokea home daily kwa kutumia pikipiki? karibuni!!
Aiseee we jamaa kichwa maji kinyama,sasa unatuuliza sisi na majibu unayo wewe,
Anyway ina depend na ratiba ya vipindi vyako,mazingira ya usalama kuendesha pkpk na hali ya hewa pia
 

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
348
Points
500

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
348 500
Ni wazo zuri na inawezekana ila ukimaliza miaka yote mitatu bila maajali ya pikipiki umshukuru Mungu. Pikipiki ni risk sana mdogo wangu, nakushauri upangishe chumba karibu na chuo ama ukae hostel. Nyumbani uende ukiwa hauna lectures ama wkend. Ni hayo tu.
 

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
402
Points
1,000

bush crazy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
402 1,000
Ni wazo zuri na inawezekana ila ukimaliza miaka yote mitatu bila maajali ya pikipiki umshukuru Mungu. Pikipiki ni risk sana mdogo wangu, nakushauri upangishe chumba karibu na chuo ama ukae hostel. Nyumbani uende ukiwa hauna lectures ama wkend. Ni hayo tu.
ahsante kwa ushauri mzuri kaka!
 

kimeloki

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
2,639
Points
2,000

kimeloki

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
2,639 2,000
Vijana wa siku hizi mnakwama wapi miaka hiyo shule ya msingi tunatembea kilomita 15 kwenda shule 15 kurudi na ukichelewa kufika shule unakuka unakula stiki za kutosha na ukichelewa kurudi home unakula stiki pia
 

Jacobo Zuma

Member
Joined
May 26, 2019
Messages
59
Points
125

Jacobo Zuma

Member
Joined May 26, 2019
59 125
Kama mtu kama wew huwezi kufikiria juu yahili dogo chuo umedisco kabla hujaanza hunahaja yakwenda tena
Kitu kidogo kama hiki mpaka uje Jamii foramu
Wew nikiazi kabisa Bora ukae nyumbani ulime tu
 

Umkonto

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
240
Points
500

Umkonto

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
240 500
Kilomita 17 ni chache sana, tena unaweza kuwa unaenda kwa baiskeli.

Vijana wa Tanzania, hebu tujitahidi kuwa wakakamavu katika maisha.
 

Forum statistics

Threads 1,378,769
Members 525,185
Posts 33,723,970
Top