Nawatakia pasaka njema wana mmu, jf kwa ujumla

Nawatakia pasaka njema wana mmu, jf kwa ujumla

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Posts
4,616
Reaction score
3,502
Jamani bado siku chache tutasherekea sikukuu ya pasaka. Napenda kuchukua wasaa huu kuwatakia wote pasaka njema hasa wale watakaobatizwa siku ya pasaka. Tukumbuke kujiandaa vema na kuwa waangalifu sana kipindi hiki cha sikukuu. Si unajua vibaka nao hawachezi mbali chondechonde tuwe waangalifu. Namuomba mungu familia zote zisherekee sikukuu kwa amani na upendo. Pia Kwa wale wasiosherekea pasaka kwa sababu mbalimbali nawatakia mapumziko mema .
 
Mungu alituumba na kututakia mema, vilevile akatutaka tuombeane mema. Nakushukuru kwa kututakia kheri kwa kipindi hiki cha pasaka, nami vilevile nakutakia kila la kheri wewe na wale wote walio ndani ya malango yako.
Tuwaombee wale wote waliojiandaa kuvunja amri ya sita, waoshwe kwa Damu ya Yesu, na mipango yao yote ishindwe na ilegee.
 
Mungu alituumba na kututakia mema, vilevile akatutaka tuombeane mema. Nakushukuru kwa kututakia kheri kwa kipindi hiki cha pasaka, nami vilevile nakutakia kila la kheri wewe na wale wote walio ndani ya malango yako.
Tuwaombee wale wote waliojiandaa kuvunja amri ya sita, waoshwe kwa Damu ya Yesu, na mipango yao yote ishindwe na ilegee.
Asante sana. Ni kweli tuwaombee hao wote na wanaopanga kuvunja zingine. Mungu atuepushe na yule muovu
 
happy_easter_2013_purple_painted_russian_egg_card-p137058498637999521bfm56_400.jpg
 
Asante sana, Nawe pia na kwa Jamii nzima ya JF.

pili nipende kusisitiza juu ya kutenga muda kwa ajili ya kumshukuru Mungu kwa namna kila mjoja wetu alivyo.

Hebu fikiri kidogo; Kuna mwenye nyumba hana gari, mwenye gari hana watoto, mwenye watoto hana pesa, mwenye pesa hana Afya, mwenye Afya hana kazi, mwenye vyote lakini hana amani wala furaha n.k n.k

Hivyo tumshukuru Mungu kwa namna ya kipekee kila mmoja wetu katika kipindi hiki kwa yale machache tulio nayo, maana tukimshukuru kwa bidii atafufuka na mengi sana kwetu kujazilizia pale penye uhitaji. Amen. Pasaka Njemeni sana.
 
Back
Top Bottom