Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Beauty1.jpg
tumblr_m5b8o3HmK91qk3mz6o1_500.jpg

Jamani.
 
yess ni wa mooooooto yani ukiongizaa tu unasikia kuungua na utamu wa hatarrii huwez kukinai papuchi zaoooo....ni tamuu uwiiiiiiiiii
 
Duuuuuuu!!!!! Mungu angefungua mioyo ya watu utaona mengi!!!!
 
duh haya kila mtu na preference zake ila kwangu mimi big nooooooooooo

Hata mimi mkuu kiukweli hapana siwataki maana hawana mvuto kwangu, kitu bonge halafu cheupe ukicheki upaja lazima mzuka ukupande, mimi na wanawake mabonge weupe ni sawa na mwanaume mdhaifu na viagra, kwangu mimi hao wanawake ni kama viagra vile
 
minaonaga hao wako vizur papuchi tu asikwambie mtu nyeupe ni rangi ya ushindi na inapendeza hata utambulisho mtu unajidai huyu ndio mama..hivi mkuu nikuulize papuchi nyeupe na nyeusi ipi utazamia kiurahisi ?...anyways evry action has equal and opposite reactn kwahyo nyeupe na nyeusi zote sawa!!
 
yes black is beauty ila hapo kwenye kibesi tena!!,kwwa kweli hapajakaa poa
huwa wananifurahisha, kwasababu hadi kwenye ile kitu rangi ni nyeusi, ukifunua kalio utakuta jeusiii kama figa la kupikia linalotumia kuni, pale kwenye tunda la apple utaona vinyama tu vimepanuka katikati kama kawekundu kwa mbalii jua ndio penyewe, kama hujazoea unaweza uliza "baby, nanilii yako iko wapi"..hahaha.
 
Kuna faida Mungu ametoa kwa waafrika, ngozi nyeusi ni extra layer ya ile nyeupe. Ni madhubuti, inahimili hali ya hewa mbalimbali, n.k., wengi wanaojichubua ni sawa na anayekuboa mahindi, unatoa virutubisho vyote, unabaki mweupe na kukaribisha matatizo mengine. Wazungu wengi ngozi zao ni kama albino, wanapata taabu sana wakienda sehemu za joto, ingewezekana wao ndio wangefanya jitihada kubadili ngozi zao kuwa nyeusi, lakini haiwezekani.
 
Back
Top Bottom