Mnyandughu
Senior Member
- May 31, 2013
- 133
- 46
Aisee kweli man.nilikatest ka1 papuchi inavuta kinoma bao saba bado ngumu lol hahahaaa
Hahaha afu wewe una utani karibu na Kweli, tuache na aunt yangu mweeebukuku ni noma jamani duhh.just imagibe pale ile anayoimbia ishachujwaaaa studio mpaka basi..Je yenyewe yenyewe ikoje??
she is so damn good,huwezi mfananisha na wazungu uchwara...
Hahaha afu wewe una utani karibu na Kweli, tuache na aunt yangu mweee
hajatoa nyimbo mpya?hahahahahahahahaha...haya mtu na aunt yake banah...! chezea aunt bukuku weyeeeeee!
aiseeeeeAisee kweli man.nilikatest ka1 papuchi inavuta kinoma bao saba bado ngumu lol hahahaaa
Hahahahahaha ngoja niconfirm na aunt, then ntarudi with facts lolaunt mtu Heaven Sent njoo ujibu kiufasaha mana mi naijua ile ya ibada njema
Hahahahahaha ngoja niconfirm na aunt, then ntarudi with facts lol
Mbona unataka Siri za kambi na wewe, napiga duet na aunt, hiyo misauti sasa Ni ya Kumtoa papa Baharini hahahahahahaLol au ndio kitu kipo studio kinachujwaaaa Lile besi zito nene la kumtoa nyoka pangoni kama anavodai mtoa mada teh teh
Mbona unataka Siri za kambi na wewe, napiga duet na aunt, hiyo misauti sasa Ni ya Kumtoa papa Baharini hahahahahaha
Double wahala hahahahachinekeeeeeeeeeeeeeeeeee ! papa tena!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hahahahahaaaaaaa,kitu kiparahata mimi nazimia kitu cha black bana...akinyoa upala ndo anamimalizia kabisa
mmmmh sijui nimesemwachinekeeeeeeeeeeeeeeeeee ! papa tena!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Duuuh sasa hivi hawaangalii tena na sauti nzito? Kumbe mbesi unaweza kunitoa eeh
aunt mtu Heaven Sent njoo ujibu kiufasaha mana mi naijua ile ya ibada njema
mbona anailaum dunia,ilimfanyaje?
imhurumieje?atafute hela sio analeta kibesibesi chakeEti haina huruma!
mmmmh sijui nimesemwa