shansarie
JF-Expert Member
- May 25, 2013
- 5,690
- 3,373
she is so damn good,huwezi mfananisha na wazungu uchwara...
Umeona ee kitu kinateleza
she is so damn good,huwezi mfananisha na wazungu uchwara...
kama una ngozi kama ya huyo kwenye avatar yako hapo juu nimekupenda bureUmeona ee kitu kinateleza
weusi joto lao kali na hali kama ya Dar ni kupakana majasho tu
skin colour doesn't matter, what matters ni kujituma kwa mwanamke awapo unawanjani. unaweza ukawa na huyo black wako kunako 6 by 6 lakini ukakuta kwamba ni goigoi kupindukia. wa nini sasa? kuna haja gani kuwa na sriker asiyeweza kukaba--anasubiri atengewe mipira ndipo afunge goli? no need to have such a feeble striker who can't tackle and grab balls from the opponents!
i have a strong feeling, warembo wote walio-like post yako ni WEUSI.. na naunga mkono hoja, Black is Beauty
Umeona ee kitu kinateleza
Hii mada imekumbusha mbali,nataman kurudiana na ka-cheusi kangu.vitoto vyeusi sio siri ni vitam,vya mooooto.
Binti kageuzwa daftari la muandiko, la mistari mikubwa na midogo..aha aha aha!!
Kaaazi kweli kweli!!
Wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.Ni wa mooooto
2.Rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe
3.Hachakai haraka
4.Halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa
kwa ujumla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beauty......
![]()
Black is beauty.
wacha bwana!
na 5. Yan kama ukibahatika kumvua nguo ndio utamu wa colour unapozid had utaman umlambe
sure bro!
View attachment 142821
naomi campell