Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

African-American-Woman.jpg

CC:Heaven on Earth

Sina cha Kuongea.......
 
wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.ni wa mooooto

2.rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe

3.hachakai haraka

4.halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa

kwa ujumla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
Always black is beauty......
mkuu wa moto si atakuunguza...ila si kweli kwamba weupe si wamoto[hawana joto as long as ni mwafrica lazima awe na joto wazungu tu ndo hawana joto...sifanyingine umesahau papuchi zao ninyekundu sana
 
mkuu wa moto si atakuunguza...ila si kweli kwamba weupe si wamoto[hawana joto as long as ni mwafrica lazima awe na joto wazungu tu ndo hawana joto...sifanyingine umesahau papuchi zao ninyekundu sana

hata hivyo wazungu ndo kabisaa hawana joto
 
Kaka Hapo Kwa Weusi Umenigusa. Hasa Awe Mrefu Kidogo. Then Awe Na M.A.T.A.K.O Makubwa. Ila Huwa Wanapagawa Na Vifua Vipana Siyo Sauti Lol! !
 
huwa nakumbukaga vitu vyenye manufaa tu, visivyo na manufaa wala siwezi kukumbuka.
Pole kwa hilo, ila ninavyojua mimi baadhi ya vichwa vilivyo kitu ukikiona mara moja au siku moja basi kinakuwa kimeshaingia kwenye kumbukumbu na wala hukukitilia maanani kwahivyo


Kwahiyo hata kama kina manufaa/hakina manufaa inakuwa kimeshakaa

Sikulaumu sababu vichwa vinatofautiana
 
sawa. uwe na siku njema
Pole kwa hilo, ila ninavyojua mimi baadhi ya vichwa vilivyo kitu ukikiona mara moja au siku moja basi kinakuwa kimeshaingia kwenye kumbukumbu na wala hukukitilia maanani kwahivyo


Kwahiyo hata kama kina manufaa/hakina manufaa inakuwa kimeshakaa

Sikulaumu sababu vichwa vinatofautiana
 
sawa. uwe na siku njema
Na wewe pia, ila kabla ya kukuaga rasmi - hii nyingine unaikumbuka?

Kuna mtu aliwahi sema huko nyuma wewe demu?

Ukajibu nani aliyekuambia mimi demu

Hata kama sijaelezea kama ulivyojibu wewe je hata hii hukumbuki?
 
Na wewe pia, ila kabla ya kukuaga rasmi - hii nyingine unaikumbuka?

Kuna mtu aliwahi sema huko nyuma wewe demu?

Ukajibu nani aliyekuambia mimi demu

Hata kama sijaelezea kama ulivyojibu wewe je hata hii hukumbuki?
yaah mimi sio demu bali ni mwanamke. sijui umenipata?
 
yaah mimi sio demu bali ni mwanamke. sijui umenipata?
Umeona sasa, nilikupata vizuri sana siku ile ile

Umeona tofauti ya kichwa na kichwa

Haya nakuaga rasmi


Siku njema
 
Back
Top Bottom