Natamani Watu Wengi Waelewe Maana ya Hii Picha

John Joba

JF-Expert Member
Jul 25, 2018
921
1,000
Tupeana maana ya hii picha?
20210919_131800.png
 

Interlacustrine R

JF-Expert Member
Feb 1, 2021
692
1,000
Hivyo visamaki vidogo ni wananchi(young africans fc) ili waweze kupambana na Papa(simba sc) inabidi waungane wachangishane mia mia kwenye vibakuli, at least wanaweza kugusa kamkia ka Simba. Tukutane kwa Nkapaa.
Uchafu wenu wa Simba na Yanga ndio uliotufikisha hapa TZ kuwa mikiani kwa viwango vya soka duniani.

Simba na Yanga zishushwe daraja la ligi kuu kabisa maana hazina mchango wowote kukuza soka la TZ.
 

John Joba

JF-Expert Member
Jul 25, 2018
921
1,000
Hivyo visamaki vidogo ni wananchi(young africans fc) ili waweze kupambana na Papa(simba sc) inabidi waungane wachangishane mia mia kwenye vibakuli, at least wanaweza kugusa kamkia ka Simba. Tukutane kwa Nkapaa.
Hahahahahaaaaa? Lakini ni perception tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom