Ila sasa kwanini picha imechorwa hii

Ila sasa kwanini picha imechorwa hii

OgaBoy

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2022
Posts
4,016
Reaction score
6,135
Ukubwa wa makalio hauhusiani na uwezo wa kufikiri, akili au tabia ya mwanamke. Ubongo upo kichwani, na ukubwa wa matako hauonyeshi kiwango cha akili ya mwanamke.

Kama ukiilenga tabia badala ya maumbile, Basi ni kweli wanawake wengi wenye matako makubwa wanajivunia mwonekano wa nje kiasi cha kudhani unaweza kuchukua nafasi ya akili.

ILA SASA KWANINI PICHA IMECHORWA HII

Screenshot_20261026_225552_Instagram.jpg
 
Duh ila kwa experience yangu niliosoma nao kumkuta bonge hata top ten ni bahati...
Wengine ni Wagonjwa, nimesoma na manzi mmoja yeye alikua na huo ugonjwa wa kunenepa, kumtofautisha alikua na lebo ili mwalimu akitoa adhabu asije akamuua, kwa hio sio kila bonge ni mzima wengine ni wagonjwa ugonjwa wa kunenepa mwili sijui unaitwaje ila upo
 
Wengine ni Wagonjwa, nimesoma na manzi mmoja yeye alikua na huo ugonjwa wa kunenepa, kumtofautisha alikua na lebo ili mwalimu akitoa adhabu asije akamuua, kwa hio sio kila bonge ni mzima wengine ni wagonjwa ugonjwa wa kunenepa mwili sijui unaitwaje ila upo
Duh nadhani hata genetic inachangia maana wengine sio kwamba hata wanakula sana
 
Ukubwa wa makalio hauhusiani na uwezo wa kufikiri, akili au tabia ya mwanamke. Ubongo upo kichwani, na ukubwa wa matako hauonyeshi kiwango cha akili ya mwanamke.

Kama ukiilenga tabia badala ya maumbile, Basi ni kweli wanawake wengi wenye matako makubwa wanajivunia mwonekano wa nje kiasi cha kudhani unaweza kuchukua nafasi ya akili.

ILA SASA KWANINI PICHA IMECHORWA HII

View attachment 3699293
Kuna mahali nilikuwa napiga kibarua changu,sasa madirisha pale ni aluminium ambayo ukipita nje unajiona na ndio barabara kubwa ilipo,yani kila mdada akipita pale unamuona anajigeuza ili ajiangalie huku nyuma yukoje,nikasema kaazi kwelikweli...
 
Mbona wale waliojirekodi tik tok wakitishia wanawake wafiche warmed zao wakichana madaftari.
 
Back
Top Bottom