Natamani Watu Wengi Waelewe Maana ya Hii Picha

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
16,369
2,000
Mate huoni hiyo ni computer generated Image?
Ndugu achana uhalisia au uhalali wa picha bali unatakiwa ujikite kwenye ujumbe uliobebwa na picha hiyo na ndio dhumuni la aliyeiandaa hiyo picha........

Kwa kifupi ni kwamba kwa mujibu wa hiyo picha ujumbe wake ni kwamba ushirikiano ni jambo la msingi kwenye kufanikisha au kuondosha jambo fulani.........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom