Natamani mji wa dar uwe kama huu mji unasemaje?

Natamani mji wa dar uwe kama huu mji unasemaje?

Mtwara in the future ??
Angalia 'itakavyokuwa' !!!
attachment.php
 

Attachments

  • south.jpg
    south.jpg
    27.2 KB · Views: 365
Tanzania haitaweza kubadilika kwa kuwa tunatamani bali kwa kuwa tuna juhudi ya kuibalisha. Maendeleo hayaletwi na kimbunga au mafuriko. Kama wanaume watakazana kusoma magazeti ya udaku huku hatuna nafasi ya kutupia jicho makala za uchumi na kijamii basi endelea kuota
 
CHENJI ZETU ZA RADA ZIKO WAPI? WE mEMBE MBONA KIMYA, NDUGAI MADAFTARI NA VITI, NYUMBA ZA WAALIAMU ZIPO WAPI? ACHENI WIZI.
 
Kwa uzembe wa wahandisi wetu na ten percent, zitaporomoka baada ya miezi na kutuua kama kuku. Kama barabara ya lami inatengenezwa na kubonyea kama papai bovu baada ya miezi 3, seuze hii?
Tatizo sio wahandisi..Tatizo ni pesa na wanasiasa (wenye mamlaka)..
Hawa wahandisi mnaita vilaza mbona wakienda nchi nyingine wanaonekana vipanga???
 
Mbona naona kama ni Manzese ya 2020?
Mkuu Amavubi Hizo ni ndoto za mchana mkuu Manzese haiwezi kuwa hivyo mpa Rais awe ni kipanya..............na haya matatizo yapate kumalizika ndio Dar inaweza kuwa nzuri namna hivyo................................

Edwekeza.jpg



SAM_5057.JPG



kp16112012.jpg


kp15112012.jpg

kp03122012.jpg


Mpaka Serikali iyamalize hayo matatizo yalioko hapo kwenye vikatuni ndio itaweza kutengeneza barabara kama hiyo Subutu haitowezekana Mpaka kiama kije.......................
 
Last edited by a moderator:
wako bize kuiangamiza chadema...labda wakimaliza they will get back to you...be patient:becky:
 
Tupo kwenye upempuzi yakinifu na serekali sikivu inalifanyia kazi wazo lako

Ni kweli tumejipanga, tupo kwenye mchakato, tumejidhatiti, imeundwa tume maalum kufanyia kazi mpango mkakati.... hii hali ngumu ya kiuchumi ni upepo tu utapita. Tumeshajenga barabara nyingi kwa kiwango cha lami tatizo wapinzani hawaoni mazuri kazi yao kuzalisha uongo tu kwenye viwanda vyao vya uongo.......

Hapo jamaa anaongea kwa tabasamu kuuubwa..... na sisi wazee wa daslam tunapiga makofi na vijembe juu .... waambie hao!
 
kwa nini kila kitu dar? mwanza, arusha na kwingineko ni pazuri kuliko dar, kwa nini pasiendelezwe kupunguza watu kufurika dar amabpo kuna joto utadhani hell, jiji lenyewe chaaafu
 
Back
Top Bottom