Natamani mji wa dar uwe kama huu mji unasemaje?


King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Kwa uzembe wa wahandisi wetu na ten percent, zitaporomoka baada ya miezi na kutuua kama kuku. Kama barabara ya lami inatengenezwa na kubonyea kama papai bovu baada ya miezi 3, seuze hii?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,344
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,344 280
Hivi ni vijimambo tu ngoja vijisenti vyetu vya Uswiss vipatikane.
mkuu TONGONI Unangojea mpaka Vijisenti walivyoiba Mafisadi virudi ndio uwe na wazo la kujenga mji wa dar akama hiyo picha inavyoonyesha?Sahau kabisa pesa hizo harudi ndio zimekwisha kwenda Kiendacho kwa Mganga huwa hakirudi kaka.
 
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,209
Likes
9,797
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,209 9,797 280
mbona kona kali? madreva wetu wanashindwa kona za kawaida wataweza hiyo? hiyo barabara inaweza sababisha ajali nyingi kwa bongo. mia
 
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
1,207
Likes
191
Points
160
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
1,207 191 160
Lami za Kibongo bongo mtu akikojolea tu panatoboka!! Je, kama hiyo si itakuwa hatari tupu!? Ila Jeikei alishahaidi kinachofuatia sasa ni upembuzi yakinifu!!?
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
sijui, labda Mwai Kibaki akiwa raisi wa Tanzania
Na kwa kuongezea hapo, labda tupitishe kwenye katiba mpya kuwa rais wetu lazima awe kaburu toka africa kusini. Ni hapo tu ndio tutaweza kujenga kama hivyo ilivyo hapo kwenye picha.
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,235,719
Members 474,712
Posts 29,231,706