Natamani baada ya rais Samia, Zanzibar ipate uhuru wake haraka sana

Natamani baada ya rais Samia, Zanzibar ipate uhuru wake haraka sana

Ikiwa hivyo, Madeni aliyokopa kwa wingi kuneemesha Zanzibar yasibambikwe kwa Tanganyika, yagawanywe
Mara 3 watuachie wao waende. Hayo madeni tutayamaliza tu. Walichokichuma kutoka huku kinatosha.
 
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
Hapa ni mtanganyika anatawaliwa na mzanzibar, wa kupata uhuru wake ni Tanganyika.
 
Mara 3 watuachie wao waende. Hayo madeni tutayamaliza tu. Walichokichuma kutoka huku kinatosha.
Hatudanganyiki, mtaondoka na madeni yenu vinginevyo tuwageuze kwa shuruti kuwa wilaya au mkoa wa Tanganyika
 
kagame si nasikia choka mbaya! nadhani wanatania na hii clip
Kagame kakimbia kusaini mkataba wa Trump na Congo, ila kale kajamaa ni kazima sana tu. Hakatakufa mpaka kamemega kipande cha Congo na Tanzania. Miaka siyo mingi Kagera itageuka Donbass.​
 
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
Mungu akipenda Tanzania itakuwa nchi moja, Zanzibar itabaki kuwa mkoa
 
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
Pumba tupu
 
Kweli hata muda huu, waondoke wakaishi kwao kwa AMANI na UTULIVU!
Hatutawafuata wala nini, hata wakitaka wawe chini ya Oman au taifa la huko poa tu. Watajijuwa.
Wakwende kabisa kabisa kabisa!
huogopi vurugu za madola ya kiislam?
 
kagame si nasikia choka mbaya! nadhani wanatania na hii clip
Hahaha dah, nacheka kama mazuri!

Kama ni kweli (siyo Ai) itakuwa inachekesha maana huyo alifunga hizo dini huko afu sasa amebanwa anakesha akiimba pambio
 
Watanganyika tuna hofia tusije kujikuta tunapambana na Al shababu,Houthi nk
Muungano urekebishwe tu ila uendelee.
 
Watanganyika tuna hofia tusije kujikuta tunapambana na Al shababu,Houthi nk
Muungano urekebishwe tu ila uendelee.
Mkuu,
Hofu yako ndiyo umaskini wako. Kale ka nchi kamekuwa kama shimo la kumeza raslimali za Tanganyika kwa zaidi ya nusu karne sasa. Imagine hata mchanga wanachukua Tanganyika bure!

Ni bora turidhie huo muungano wa mchongo uvunjike, au wafanywe mkoa wa Tanzania.

Magaidi wakitaka wanaeza kutumia hata Comoro maana siyo mbali
 
Back
Top Bottom