Natamani baada ya rais Samia, Zanzibar ipate uhuru wake haraka sana

Natamani baada ya rais Samia, Zanzibar ipate uhuru wake haraka sana

The Dictator

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2018
Posts
4,441
Reaction score
12,211
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
 
Hakuna upendo mkubwa kama kutaka jirani yako awe huru na vifungo.

ZANZIBAR nawapenda..!
 
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
hata leo wajitenge wafanye yao tufanye yetu
 
Kweli hata muda huu, waondoke wakaishi kwao kwa AMANI na UTULIVU!
Hatutawafuata wala nini, hata wakitaka wawe chini ya Oman au taifa la huko poa tu. Watajijuwa.
Wakwende kabisa kabisa kabisa!
 
Kweli hata muda huu, waondoke wakaishi kwao kwa AMANI na UTULIVU!
Hatutawafuata wala nini, hata wakitaka wawe chini ya Oman au taifa la huko poa tu. Watajijuwa.
Wakwende kabisa kabisa kabisa!
Kweli usimpe kichwa cha panzi mzinga wa konyagi.
 
Tukimaliza turuhusu na mikoa ya Kaskazini waanzishe nao nchi yao wenyewe au wajiunge hata na Kenya.​
 
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
...
 
Ibeni mali za Tanganyika kwa haraka ndani ya hii miaka iliyobaki. Na deni la mama ligawanywe pasu kwa pasu!

FB_IMG_1749718298764.jpg
 
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
We ni kibwengo tu
 
Turahisishe jambo hili kwa kufungua vifungo vya katiba yetu kandamizi. Hapa ndipo mnyororo na kufuli kuu lilipo.

Mengine yatafanyika tu taratibu kukamilisha ratiba. Najua kuna ugumu kwa baadhi ya vipengele. Ila tusiwe wapumbavu tunaoogopa kujaribu chochote chenye kutuletea maendeleo.

Nimemaliza.
I waarabu warudi choko choko zianje za utawala wa ki sultani

N wamejiadaa kweli kweli majeshini huko vijana wa kizanzibar hata kama hujasoma ajira jeshi nii lazima huu ni mpango wa baadae znzb kuwa na jeshi lao kabili lisilotegemea la bara
 
Back
Top Bottom