Nataka Niwe na Wewe.... Le Mahabat...

Ujue umenishika love.. usitegemee uke wenza wala mchepuko....

Sasa hivi labda viwine na vibeer ndiyo adui wa mmeo

Aaameeennn!!!!! ♡♡♡♡ mmwaaah!!
 
Hapo nimeelewa.... basi ntafanya siri na baba yeyooo sitamwambia..... ila nikiwa kwenye kikao mwambie asiwe na wivu wala wasiwasi kuwa niko na wewe....
hapo sawa kabisa. naanza kukupenda zaidi
 
[emoji16][emoji16] crazy wewe.

Halafu toka umekuja naona haujamsalimia wifi yako kulikoni
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
Abomination(in Nigerian voice)
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…