Nataka kuoa Mpare kutoka Same, msaada kwa wanaojua tabia zao

Nataka kuoa Mpare kutoka Same, msaada kwa wanaojua tabia zao

Status
Not open for further replies.
Kama unaweza kumbagua mtanzania mwenzako kwenye mapenzi kwasababu tu ya kabila lake...
Ukikutana na mtu wa taifa jingine kabisa na mwenye rangi tofauti na yako sijui itakuaje..
Ukabila huchangiwa sana na watu wenye mawazo mgando kama ya wachangiaji wengi humu...
Hata mnyaturu akikataa kumuoa mmakonde kwa kigezo cha kabila lake ni ukabila...
Ukiwa na mawazo ya kikabila, udini pia hautakua mbali na kichwa chako...
Mila na desturi za makabila mengi hazitofautiani sana, watanzania wote ni sawa...
Sidhani kama mapungufu waliyonayo binadamu, yanaletwa na makabila yao..
Penzi la kweli halina vigezo vyovyote wala masharti, halichagui dini wala kabila
 
lakini tabia hii si ya wapare pekee na hata hivyo hawafanani kwa tabia inakuwaje kama huyo binti kazaliwa mjini na amekulia mjini ndugu zake asilimia kubwa wapo mjini hapa inakuwaje na yeye atahamishia nduguze kwake hizo ni tabia za watu wa makabila tofauti haijalishi mparis(mpare) wala nani
Tena afadhali nitapata jibu la swali langu kutoka kwako. Nilikuwa najilazimisha kutoamini kuwa wababa wa kipare huwa wanabandua binti zao. So far ninawajua wababa wanne ambao wamebandua binti zao na wake zao wameleta kitimtim baada ya kuwafumania. Na coincidence ni kwamba hao wababa wote ni wapare. Sitaki kufanya hao wapare wanne tu, waniaminishe kuwa wababa wa kipare wanahako kamtindo.
Je hii tabia ni common kwenye makabila ya wapare?
 
Mke si kabila, unaweza ukapata sifa za Wapare mpaka ukafurahi lakini kumbe yule uliemweka ndani asizifikie sasa utafanyeje? Muombe Mungu akupe mke mwema maana vitu vyote vizuri vinatoka kwa Bwana

hakika unastahili kuitwa bornagain
 
Tena afadhali nitapata jibu la swali langu kutoka kwako. Nilikuwa najilazimisha kutoamini kuwa wababa wa kipare huwa wanabandua binti zao. So far ninawajua wababa wanne ambao wamebandua binti zao na wake zao wameleta kitimtim baada ya kuwafumania. Na coincidence ni kwamba hao wababa wote ni wapare. Sitaki kufanya hao wapare wanne tu, waniaminishe kuwa wababa wa kipare wanahako kamtindo.
Je hii tabia ni common kwenye makabila ya wapare?

hapana tabia hii sio common kwa makabila ya wapare kama ulivyosema hapo kwamba ni coincidence hebu nambie ni matukio mangapi ushayasikia kuhusu wababa kuwafanyia hvyo vitendo binti zao nao si wapare kwenye magazeti huko karibu kila siku tunasikia mara huko musoma mara mbeya mara iringa mara sumbawanga unataka kunambia kote huko ni wapare hapana

tabia ya mtu huchochewa na mambo tofauti ikiwemo mazingira yanayotuzunguka kwahiyo sitaki kuamini kwamba eti wapare hizo ndo tabia zao yawezekana tamaa zao hao wazee ndo zimewasababisha kufanya hicho kitendo na kwakuwa ngono huanzia kwenye mawazo basi huwezi kujua ni mazingira yapi yaliwasukuma hao wazee kufanya hicho kitendo

hili swala la kuoa ni very sensitive ukienda kwa kuangalia kabila utaangukia pua aisee na si kila ushauri utafaa kwani kia mtu ana experience yake mwingine hataki na uoe kisa yeye hajaoa basi ushauri wake utakua ni kukusukuma na wewe usioe tumaini letu wanadamu ni Mungu pekee kwahiyo ni vyema kama tutaamua kumaanisha kumtafuta yeye maana mke mtu harithishwi lakini sio kumtafuta kwenye swala la kuoa tu.....
 
Unaona Mke au Kabila watoto nyie sijui mkoje aisee mimi mngoni nimeolewa na mhaya na hakuna shoda jamani acheni zama za kale, mimi mkurya nimeolewa na mhehe shida iko wapi
 
Jamani toeni ushauri,msishutumu kabila kwasababu ya tabia,hata hivyo sijaelewa kama umempenda yeye kwasababu ni mpare au unataka kujua tabia za wapare? In common nacholewa wanapenda kula makande,samaki..wana vithembe wakiongea kutokana na mother tongue yao af pia sijui ni wabahil...!
mm nimependa tu then nikajua kuwa ni mpare
 
Unaona Mke au Kabila watoto nyie sijui mkoje aisee mimi mngoni nimeolewa na mhaya na hakuna shoda jamani acheni zama za kale, mimi mkurya nimeolewa na mhehe shida iko wapi
nilitaka kujua tu jamani
 
Tena afadhali nitapata jibu la swali langu kutoka kwako. Nilikuwa najilazimisha kutoamini kuwa wababa wa kipare huwa wanabandua binti zao. So far ninawajua wababa wanne ambao wamebandua binti zao na wake zao wameleta kitimtim baada ya kuwafumania. Na coincidence ni kwamba hao wababa wote ni wapare. Sitaki kufanya hao wapare wanne tu, waniaminishe kuwa wababa wa kipare wanahako kamtindo.
Je hii tabia ni common kwenye makabila ya wapare?
hapo sasa balaa
 
Kama unaweza kumbagua mtanzania mwenzako kwenye mapenzi kwasababu tu ya kabila lake...
Ukikutana na mtu wa taifa jingine kabisa na mwenye rangi tofauti na yako sijui itakuaje..
Ukabila huchangiwa sana na watu wenye mawazo mgando kama ya wachangiaji wengi humu...
Hata mnyaturu akikataa kumuoa mmakonde kwa kigezo cha kabila lake ni ukabila...
Ukiwa na mawazo ya kikabila, udini pia hautakua mbali na kichwa chako...
Mila na desturi za makabila mengi hazitofautiani sana, watanzania wote ni sawa...
Sidhani kama mapungufu waliyonayo binadamu, yanaletwa na makabila yao..
Penzi la kweli halina vigezo vyovyote wala masharti, halichagui dini wala kabila
huu ni ukweli mtupu
 
Nunua headphone za masikioni manake wanaongea sana hao tena kwa makelele
 
Kuzaliwa mjini na kijijini haibadilishi tabia ya m2.mchaga hata m2 akimuadopt akiwa mchanga tabia iko pale pale.kwa mpare hata akiolewa lazima avute wa2 wa upande wake.maamuzi ya kifamilia ni yeye na ndugu zake.kwenye nyumba unakuwa kama mgeni au house girl
hapa atakutana na box za kufa mtu
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom