Nataka kuoa Mpare kutoka Same, msaada kwa wanaojua tabia zao

Nataka kuoa Mpare kutoka Same, msaada kwa wanaojua tabia zao

Status
Not open for further replies.
Japo kabila la mtu halina nafasi kwenye mapenzi lakin zipo tabia za kurithi banah tusidanganyane! kama za wakurya kupiga
 
Duh,mimi naona uoe tuu kwani ukitaka kujua sana,kwa ulimwengu wa sasa na kuingiliana kuoa makabila mbalimbali yana tabia hizo hasa ulimwengu huu wa ki freemason.watu wanajali sana pesa kuliko kitu subiri nikwambie.tafuta mpare aliyesoma dini akaiva sawasawa na akafuata matendo sahihi ya dini hiyo...hapo utakuwa umepata mke nadhani umenifahamu hapo...nkucha.
 
Lakini kaka!! mke mwema hutoka kwa Mungu!! hatoki upareni, ukuryani wala wapi!! omba mungu atakupa kama ni ubavu wako!!
 
Kwa ndugu zao wanaume. Ukitaka kumjua mpare katika ajali yenye majeruhi wengi. Wewe pitisha kufuli ya mwanamke kwenye pua za majeruhi wote. Watakao piga chafya tu, ujue hao wapare.
 
Alafu wenyewe kwa wenyewe wanabaguana. Ukiongea na wa Mwanga, atakuambia wale wa Same wanatuaibisha sana. Sisi wa Mwanga tupo zaidi kama Wachaga. Wa Same pye pye nyingi, mabaa maid, makahaba, wabahili, wagomvi, washirikina na mengine mengi.
 
ahahahahahahaaaa...leo nimecheka sana mpaka sina mbavu...ninaye mama wa kipare naishi naye ila inaweza kuwa ni bahati nzuri kwangu sifa nyingi zilizotajwa sijamuona nazo zaidi ya hiyo ya ndugu na vikao vya ndugu visivyokuwa na misingi wala mashiko na sherehe hata za house gal kudungwa mimba ndugu wanatoka mpaka upareni kuja kusherehekea.... Mie nilichomwambia wife ni kuwa sina na sidhani kama kuna muda wa kupoteza ku-entertain kila kitu cha nduguyo unless ni babako, mamako dadako na kakako aunt na uncle ... na sio kila upuuzi we are invited we will have to attend.....

vitu kama kugongwa hovyo sijabahatika kuvisikia na hasa ndugu wa familia ya my wife, hayo makelele nayo sijayasikia na ikiwemo uchawi pia. ndugu zangu wanakuja na kukaa almost a month sema nao wanakuwa na mambo yao yanayowakeep bussy soo sioni na wala sijasikia kuwakataa au hata kuwafanyia ubahili...

background ya mke wangu ni kuwa kazaliwa kakakulia na kusomea dar..na wazee wake wanaishi dar pia..upareni ni kwenda kutembea na kurudi hasa xmass. pia wana-background nzuri ya malezi hasa ya kumjua mungu..soo ni hofu ya mungu inawafanya wawe-tofauti na hayo nayo-yasikia na kuyasoma hapa...

hayo yanaweza kuwa ni generalized behaviours of a certain ethnic group but there are exceptional cases...lucky are those who fall out of the defining lines.

dogo piga goti omba mungu akupe mke bora maana hata huko kwengine kwenye tabia nzuri atatokea huyo m1 utayemuoa akawa exceptional case unaweza usijielewe kwanini wewe uwe na bahati mbaya kiivyo.
 
hebu mtoa mada sema na wewe kabila gani uchambuliwe ili na wewe wakuone kama unafaa kuoa kuwa mkweli hapa. bid2015 jitokeze
 
Mdau unataka kuoa kabira au mtu?? kabira halina matatizo watu ndio wenye matatizo. kila kabila lina watu wenye matatizo ebu fikiria na wewe wakianza kuwajadili dada zako kutokana na kabila hua unajisikiaje. mimi ninchofaham unapotaka kuoa chunguza mtu anayekufaa na sio kabila. basi kama unaona huwezi mtu kutoka kabila lingine owa wa kabila lako ili usije kumlaumu mkeo kwa ajili ya kabila.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom