Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

mkuu ijumaa ndo hii hahahahahahah nimeadithia hadi home, usife mkuu ugali mgumu lakin mtamu sana
 
Aiseeee unajinyonga saa ngapi na wapi ili nije nichukue picha kwa ajili ya mrejesho humu jamvini?
 
Mkuu ahadi ni deni vipi kamba ya kujinyongea umeshanunua ama utatumia sumu ya panya.....................kama bado ni PM nikupe njia nzuri ya kujinyonga.................kama tayari mungu akuweke mahali pabaya motoni...........amen
 
Weee ndio f...a....l...a...kwelikweli.

Sasa unafikiri utawachemsha jf kwa ubozongo wako huo, utawaweza??!! kachemshe mawe kenge wewe.

Nipm cv yako nione kama ntaweza kukusaidia mbwiga weee..

Mkuu vp Naona 😡 ulitaka ale kamba kweli?
 
Kwa hiyo ukijinyonga unategemea kuikuta ajora kuzimu au wapi,au umepata kazi kuzimu.hoja yako ya ukosefu wa ajira ni tatizo la uongozi mubovu na sera mbovu za taifa hili, lakini pamoja na hayo yote kujinyonga ndo utapata ajira
 
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa

Aisee kweli hiki ni kizazi cha dot com?! I didn't know kwamba siku hizi to commit suicide kunatolewa promotion/announcement kwenye mitandao ya kijamii. For us BBC (Born Before Computer) the world is real moving in a super sonic speed!
 
Unahitaji vifaa gani vya kukamilisha zoezi lako nikupatie?
 
User Name: mwanazuoni2
User Title: Junior Member
Last Activity: Today 07:55

Oya kafanya kweli nini? Hii Last Activity inanitisha.
 
Last edited by a moderator:
tena katekeleze tukio hilo ndani ya jengo la wizara ya ajira au nyumbani kwa Gaudencia Kabaka anayedanganya kuwa wanatoa mikopo kupitia CRDB kwa graduates kwa kutumia dhamana ya vyeti.
 
jamaa kashajinyonga lakini bahati mbaya ndugu zake wakamuwahi. yuko hoi hospitalni na pingu zake mkononi
 
Back
Top Bottom