Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
Kweli wewe ni mwanazuoni2
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
Duh anahitaji toba msameheniRIP in advance
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
aaah mimi mwenyewe nilimaliza a/c pale ifm 2006,nikapigika mwaka mzima nikajitosa ualimu nikapiga dip.nikafanya kazi miaka miwili nikajifanya kuacha kazi nipige dili (nilipata advice humu jf) sasa nina miezi 3 mtaji umekata. my take kijana usife moyo
Hebu nenda kwa Bakharessa Holdings ...utapata kazi na yenye heshima..... Go right now !Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
Pole sana mkuu. Kwahiyo imekuaje kwa sasa?
Hafu kuna watu kazi kuwashauri wenzao wajiajiri wawe wajasiliamali. Nakuambia, sio wote wana "vichwa" vya biashara mkuu. Ndio maana ata mashuleni kuna wanaoenda kusoma science, arts au business na kilimo. Inamaanisha akili zipo tofauti. Ukiforce mambo unaboronga na degree yako.
Sijui umejinyonga au bado;