Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa


Elimu ni asset ya maisha yako,Afya ni more than asset kwahiyo jiajiri kiaina utapata kazi siku za mbeleni,usicheze na afya yako wapo wanaoinunua na inashindikana mkuu
 
Mimi nina kampuni yangu...lakini kwa mentality ya kukata tamaa kimaisha ulionayo siwezi kukuajiri....toka 2008 umemaliza digirii hujapta kazi..kuna siku uliolala nje..kulala na njaa au kutembea uchi wa mnyama kwa kukosa nguo?....Kiufupi wewe huwezi kujiua ndo mana umekuja hapa ili watu wakupe moyo uweze kujiuwa...Sasa mimi nakwambia chukua kamba sasa ivi halafu ujiuwe ikisha tuone kama dunia itapungukiwa na kitu chochote kwa wewe mpuuzi mmoja kuondoa.....
 
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa

When do you plan doing this killing yourself??? Can i come and watch?
 
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
mwanazuoni2, sasa ukijinyonga sisi tutajuaje sasa kuwa ume-Rest In Peace. Kabla ya kujinyonga itabidi uache ujumbe kuwa JF members wafahamishwe juu ya kifo chako.

Please Rest In Peace in advance.

Ukifika huko mwambie mwalimu Nyerere lile Chama lake la kijani alilotuachia linatutesa sana.
 
Last edited by a moderator:
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa

Mafanikio ya maisha hayapo kwa kuajiriwa tu, ukiona hupati ajira ujue mlango huo si wa kupita wewe, jaribu kugeukia mlango mwingine wa kujiajiri utapata mafanikio mazuri.
 
Aisee na wasi wasi na elimu yako... Embu kalime acha fikra finyo
 
Kwa nn jnataka kujiua ww ni muislamu?
 
Umeahidiwa pepo? Basi jifie huko km unaamini ukifa utapumzika
 
Bora watapungua A suspicious mind is always ill-at-ease and spotting hidden meanings

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Dah ! Tunafanana. Mwenyewe nimemaliza 2008 hadi Leo naona chengachenga.
Naweza kujiua ila nataka nife kishujaa ili ujumbe ufike kwa wanaohusika iwe faida kwa mnaobaki..
Siamini kama tunakosa kazi kihalali..
Buriani wapendwa
 
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa

Kumbe hata ahera kuna access ya internet?

Hebe tuma picha kwenye instergram jinsi kuzimu kulivyo!!!!!!!!!!!!
 
Aisee na wasi wasi na elimu yako... Embu kalime acha fikra finyo

Elimu si tatizo, ila uelewa kwa wengi wetu kwamba kusoma ni kwa ajili ya kuajiriwa dhana ambayo tulirithisha na ukoloni au mataifa ya kibepari yenye kuendekeza mtazamo huo. Elimu ni kwa ajili ya kutuelimisha na kutupanua uelewa katika maisha, njia za kufikia mafanikio nyingi tu kwa nchi kama Tanzania, lakini wengi wetu wanataka njie za mteremko tu, mpando hawako tayari.
 

Kujiua ni kukwepa majukumu....

Anyway,kamsalimie Nasra mwambie msiba wake umeamusha hisia kali kwa wakereketwa na haki za watoto.

R.I.P in advance.
 
Back
Top Bottom