Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

jamani kweli umenishangaza mkuu ajira ikufanye ujiondoe uhai wako bila sababu yoyote
hujui kuwa Mungu amekuweka ana mapango na makusudi na wewe sasa UMESHAJINYONGA au bado?
 
Kwa hiyo ukijinyonga ndo unakuwa umepata ajira peponi ama motoni? Nielimishe fasta na mie bosi kanikera nimkomeshe ijumaa

Huyu inabidi aombe TOBA sana kabla dengeu haijampitia. Kwani Adam alipewa kazi gani pale bustanini?? Hakupewa ofisi, duka wala ubunge ndugu; aliambiwa alime, atunze ndipo ale; kwa hiyo rudi shamba ndo kwenye kila unachakiona hapa mjini; acha mawazo potofu.
 
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
Wengine hata elimu hawana we kajinyone tu upunguze stress za vizinga mjini
 
dah kwel bwana leo ndo wamepeleka arusha .ni mtoto wa doctor wa chuo kikuu cha dar es salam anaishi chuo mtaa wa kileleni.amesoma sua watoto wa wakubwa wanapata kazi haraka ila mungu naye ndo kamchukua.
Ni kweli nduguyangu....ndiye huyo kabisa niliyemsema.
 
Jipe Moyo, kama umeishi miaka sita bila ajira, Then huna cha kuogopa, You will make it.
 
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
Mwanazuoni upo tayari kulipwa 300,000/= unisaidie kusimamia kazi zangu? yaani kila mwezi nakupa 300,000 mkononi hakuna sijui nssf paye ama nini we just strike a deal
 
Last edited by a moderator:
Mwanazuoni upo tayari kulipwa 300,000/= unisaidie kusimamia kazi zangu? yaani kila mwezi nakupa 300,000 mkononi hakuna sijui nssf paye ama nini we just strike a deal

acha kuharibu ratiba za watu kwakuwa ameamua kujinyonga nipatie mm
 
Last edited by a moderator:
msalimie baba wa taifa mwambie vijana huku tumeitwa shortlist uhamiaji watu10816 nafasi ni 70 tu. atuombee tufanikiwe kimaisha bado tunapambana na maisha... kwenye biashara
 
Ni jinsi gani elimu yako haijakusaidia. Kumbuka darasa la saba wanaendesha maisha.
 
Mwanazuoni nipo napambana sorry my message ya jana nilikuwa nawachemsha tu.

Weee ndio f...a....l...a...kwelikweli.

Sasa unafikiri utawachemsha jf kwa ubozongo wako huo, utawaweza??!! kachemshe mawe kenge wewe.

Nipm cv yako nione kama ntaweza kukusaidia mbwiga weee..
 
ijumaa ndio leo.. i hope your alive maana kusoma hadi chuo naamini kumekusaidia kujinyonga sio suluhisho... kama ulikuwa unahitaji attention ya watu umepata! kazi si kuajiriwa tu, unaweza kujiajiri mwenyewe na wewe ukaajiri
 
Back
Top Bottom