Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

You are right. This guy need a lot of mental support. Six years kitaa ni mingi mno.

Hamna anayependa kukaa bila ajira au kuajiajiri. Sometimes amejitahidi kwa kila awezalo but imeshindikana. Pia inategemea na family background ipo vipi. Maybe all eyes are on him baada ya kumaliza chuo waliexpect ndio atakuwa mkombozi....its tough kama huna moyo mgumu

Naelewa Tatiana....... Nami nilishawahi kufikia hatua hiyo.... Ila nikafikiria kwamba Nina sababu nyingi za kuishi kuliko kujitoa uhai.... Moja kubwa ni hao wanaonitegemea.... Kama unawapenda then u should fight to your last breath to testify that ur worth dying in order for them to live not to die in order for them to die.
Nyota hazitoki kwenye mwanga hata siku moja.
 
Upo maeneo gani nikuletee kamba?
Halafu kama unademu unitambulishe kabisa
 
Tengua kauli yako utakosa kazi ... waaajiri hawapendi watu wasio mudu vichwa vyao.. by the way kama unashida na kujinyonga ni PM kuna nji murua ya kufanya hivyo na unafikia peponi
 
Naelewa Tatiana....... Nami nilishawahi kufikia hatua hiyo.... Ila nikafikiria kwamba Nina sababu nyingi za kuishi kuliko kujitoa uhai.... Moja kubwa ni hao wanaonitegemea.... Kama unawapenda then u should fight to your last breath to testify that ur worth dying in order for them to live not to die in order for them to die.
Nyota hazitoki kwenye mwanga hata siku moja.

Its really tough mi nimeona to some of my colleagues. Kama sio ushauri na kutiwa moyo mmh hata sijui. Kuna mmoja alikuwa anatembea anaongea peke yake.

I wish angesikiliza wimbo wa Nicole Mullen (Redeemer) ungempa faraja na kubadili mtazamo wake.
I hope by now atakuwa amebadili mawazo yake pia.
 
Shule hailipi. Ila usijinyonge mtu mzima! Hiyo ni aibu kwa Morani. Kaza jomba
 
elimu si tatizo, ila uelewa kwa wengi wetu kwamba kusoma ni kwa ajili ya kuajiriwa dhana ambayo tulirithisha na ukoloni au mataifa ya kibepari yenye kuendekeza mtazamo huo. Elimu ni kwa ajili ya kutuelimisha na kutupanua uelewa katika maisha, njia za kufikia mafanikio nyingi tu kwa nchi kama tanzania, lakini wengi wetu wanataka njie za mteremko tu, mpando hawako tayari.
ndo kijana aache ujinga elimu ni daraja kuvuka kuamua kwenda mbele au kurudi nyuma
 
Umeshiba mkuu mpaka unataka kujinyonga? Mimi nasema wewe bora ujinyonge ufe kabisa kwani hata ukipata hiyo ajira hautolisaidia taifa na familia yako zaidi ya kuwa mzigo,mtu ulikamilika akili huwezi waza ujinga kiasi hiki..!! ANGALIA UTAKAPO JINYONGA USIJE ACHA KINYESI KWENYE NGUO BORA UNYWE SUMU YA PANYA...!!

Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa
 
Dili hili...mie nauza kamba bei poa...ni PM!
 
hebu nitumie namba zako nikuletee kamba hapo ulipo,hii dunia watu wamejaa wengi sana afu hawana faida.......
 
Maisha sio rahisi ila kuna wakati yanakatisha tamaa kabisa, sio vyema kuona watu wazima baada ya kumtia moyo mnazidi kumkatisha tamaa! Kuna dada namfahamu pamoja na kusoma vizuri ameishia kuwa Malaya wa kujiuza akikusimulia maisha yake unaweza kulia.
 
Maisha sio rahisi ila kuna wakati yanakatisha tamaa kabisa, sio vyema kuona watu wazima baada ya kumtia moyo mnazidi kumkatisha tamaa! Kuna dada namfahamu pamoja na kusoma vizuri ameishia kuwa Malaya wa kujiuza akikusimulia maisha yake unaweza kulia.
sokwe upo sahihi kabisa. Ni kuomba Mungu tu awatie nguvu na kuwapa mwelekeo wanaopitia kwenye mapito magumu kama haya.

Imagine unadhani huyo dada amependa kuwa ktk hali hyo. Kila mtu anapenda decent life kwa kadri alivyojikadiria.
 
Last edited by a moderator:
Ukiwa umening'inia huku mavi yanakutoka usisahau kitutupia picha.
 
Ole wako usiacha budget ya mazishi. Weka kila kitu sawa. Lipa madeni yote. Nunua jeneza. Kodi watu wakuchimbie kaburi kabisa. Wapishi uwalipe kabisa na hela ya chakula na vinywaji vya kutosha.
Wenzio huko makambako wanaacha mambo yao sawa.
 
" sucied is the permanent solution to the temporary problem "
 
pole sana kaka kumbuka tupo wengi wenye matatizo kama la kwako kwa hiyo kuwa na imani kwani tayari una hazina ambayo hakuna wakukunyang'anya ambayo ni ELIMU c lazima tuajiriwe jamani ubunifu katika kufanya mambo mengine ni muhimu
 
Mi mwenyewe nimemaliza miaka hiyo sijawahi tafuta ajira ila nimejitafutia ajira. Halafu huu mfumo wa elimu ya kibongo unafanya watu wategemee kuajiriwa tu si kujitengenezea ajira. Halafu hata tunaposoma angalia kitu ambacho kitakufanya ufit kuajiriwa au kujiajiri si kusoma kwa kukariri eti flani anasoma hii na mi naenda kusoma, nchi hii imeshaharibiwa na michongo ila jitume tu utapata.
 
Mimi nina kampuni yangu...lakini kwa mentality ya kukata tamaa kimaisha ulionayo siwezi kukuajiri....toka 2008 umemaliza digirii hujapta kazi..kuna siku uliolala nje..kulala na njaa au kutembea uchi wa mnyama kwa kukosa nguo?....Kiufupi wewe huwezi kujiua ndo mana umekuja hapa ili watu wakupe moyo uweze kujiuwa...Sasa mimi nakwambia chukua kamba sasa ivi halafu ujiuwe ikisha tuone kama dunia itapungukiwa na kitu chochote kwa wewe mpuuzi mmoja kuondoa.....
ahahahahahahah..we jamaa mkatili na mimi nilitaka kujinyonga n ilivyoona comment yako nimeahirisha
 
Hata mimi nilishindwa kupata kazi nikajinyonga lakini haikusaidia.
 
Back
Top Bottom