Code Breaker
JF-Expert Member
- Mar 2, 2014
- 1,019
- 446
You are right. This guy need a lot of mental support. Six years kitaa ni mingi mno.
Hamna anayependa kukaa bila ajira au kuajiajiri. Sometimes amejitahidi kwa kila awezalo but imeshindikana. Pia inategemea na family background ipo vipi. Maybe all eyes are on him baada ya kumaliza chuo waliexpect ndio atakuwa mkombozi....its tough kama huna moyo mgumu
Naelewa Tatiana....... Nami nilishawahi kufikia hatua hiyo.... Ila nikafikiria kwamba Nina sababu nyingi za kuishi kuliko kujitoa uhai.... Moja kubwa ni hao wanaonitegemea.... Kama unawapenda then u should fight to your last breath to testify that ur worth dying in order for them to live not to die in order for them to die.
Nyota hazitoki kwenye mwanga hata siku moja.