Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

usijiue mkuu,!kazi ni zao la kani na umbali tu!
 
Ndo dawa ya mtu anaetaka kujiua...kwa mfano umkute mtu tayari ameshajitundika lakini bado roho haijatoka...lakini kinyesi cha kijani kimeshaanza kutoka...ikate kamba alafu mwambie ajitundike tena....hatofanya icho kitendo mpaka dunia itamalizika....chezea kifo wewe!
 
Haina kwere mungu anakuitaji ila mie mwenyewe sina kazi kwanini nijiuwe?
 
Mnyakulukolo wapi.....? Sisi hua hatutangazi nia ya kufanya tukio kama hilo.
Kabla hujajimaliza hiyo ijumaa, uza vyeti vyako vya elimu. Itasaidia kupata hela ya kamba, na utaacha kidogo kwa wanafamilia wapate kianzio ata cha sanda na jeneza.

Kufa kupo kwa njia nyingi, naona umechagua hii, fresh tu mnyalukolo.
 
Dah mkuu maamuzi magumu sana hayo muombe mungu nae hanakuonesha na kukufungulia njia
 
uhamiaji wametoa nafas 70 usahili wameita watu zaidi ya eflu 10!!!!....
 
Sure,sio wewe tu,stress zinachanganya vijana wengi waliosoma alafu hawana ajira mpaka leo,sema jaribu kufikiria vyema kwamba huo ni ubinafsi mkubwa saaana,angalia jamii yako inayokuzunguka na matarajio yao kwako...kimawazo,uchumi na uwepo wako kwa ujumla,Mungu hupanga kila kitu kwa wakati,tafuta kitu chochote ufanye,kaa karibu na Mungu ki ukweli na kaa na wadau wenye penetrations,jipe moyo bro,kuna watu wana matatizo makubwa kuliko ajira,ntakuombea kwa Mungu ambaye ndio hakimu wetu!
 
usijitoe roho ngoja nikutafutie tempo japo ya kunifanyia masaji nijulipe buku tano kwa siku mara tatu kwa wiki. uko tayari?
 
Mwaego nendaga uwapage wengine nafasi. Tutapata oxygen ya ziada.
 
jamaa acha uvivu! tatizo unataka ajira ingekuwa unataka mtaji ili ujiajiri tungekusaidia lakini wewe unataka kuajiriwa. nenda kijijini kwenu kalime matikiti maji lete mjini hayo mawazo yakuajiriwa uone kama yataendelea kuwepo.
 
Nimemaliza chuo kikuu toka 2008 lakini ndoto zangu aziendi kama niliywotarajia kwa hiyo nimeamua kujinyonga ijumaa

Tatizo unachagua kazi sio kwamba hakuna kazi.
Kazi zipo nyingi sana. Inamaana Umeshindwa kabisa Kuchoma mahindi, kuuza mihogo kwenye bensen, kuokota makopo ya nylon, kuuza magazeti kwenye foleni, kuuza maji kwenye foleni, kuuza supu yapweza etc. Ukishindwa kabisa piga debe kwenye daladala. Inamaana kazi hizo zote hazikufai? Au unazani wanaofanya hizo kazi hawana akili?
 
If you are born poor it is your parents fault but if you die poor it is your fault. Mwanazuoni nipo napambana sorry my message ya jana nilikuwa nawachemsha tu.
 
Blessed ninaelewa hali ilivyo na changamoto watu wanazopitia ktk ajira. Watu wanadai ooh ajiajiri? Do they know yupo katika mazingira gani? Opportunities zipi anazo?
God knows and am really sure atamwepusha na hayo mawazo mabaya. Maana inawezekana katumia kila lililo ndani ya uwezo wake amefikia kikomo kwa mtazamo wake. But napenda kumwambia kila jaribu lina mlango wa kutokea. I just pray for him. mwanazuoni2 I hope you can PM me
Uko sahihi Tatiana ,let's pray for him,I am he is going to PM you,be blessed Tatiana!
 
Uko sahihi Tatiana ,let's pray for him,I am he is going to PM you,be blessed Tatiana!

My dear Blessed what a waste of our thoughts, time and efforts!!!! He said eti alikuwa anapima upepo..

Watu Kama hawa ndio huwa wanasababisha wenzao walio na serious problems wasisaidike maana you can't differentiate... aaagh too bad.....
Anyway...ndio jamii inayotuzunguka!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom