Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

Nataka kujinyonga kwa kukosa kazi

daaa mkuu umenifanya nicheke.
pole, kujiua sio suluhisho.
 
Wewe unataka kujinyoka kwa maisha gani magumu, una hata hela ya kujiunga kufurush kuingia jf, wenzako hata mlo wa jero hawana na wanafight kuishi ukijinyonga utakuwa mdhaifu sana kwani tatizo lako wengi wanalo, ila miaka 6 ming.
 
Akiajiriwa hapa ataanza ooh gpa, ooh sijui presentation! Mi staki shobo, keshapata ajira ya kujiua muache bwana
hebu msaidie kijana japo akaushe vile vyombo ulivyokuwa unaviosha. vibaya hivo ujue.
 
Inasikitisha...ila usijie ndg yng mana c suluhsho. Tangu 2008?. Serikali inaanda mfumo wa kusort ajira nadhani ndani y hii bajet wataangalia vipaumbele vya waliomaliza miaka y nyuma kwa kusort ajira zote ndani ya gvrment na private. Usijue tatizo ni serikali ila wameliona hilo mwaka huu.
 
Ndo elimu za skuizi hizo watu hawaelimiki wanapata mavyeti tu ya kuombea kazi.haiwezekani mtu aliesoma akamaliza na chuo akosa cha kufanya kujiendeleza kimaisha ndani ya miaka yote hyo.hapo lazima kutakuwa na tatizo ama kwako wewe ama hyo elimu

Bai zewei ukijinyonga utawapa watu usumbufu wa kufanya msiba bora tu ukajirushe baharini papa wapate chakula
 
Mkimbie shetani mkuu, kujinyonga sio kupata suluhisho la tatizo. Na huko unapoenda umeandaa nini??? au hauna imani??? pigana kijana acha mawazo ya kijinga!
 
uhamiaji wameita watu karibu 11 elfu....

tusubiri majanga kwa watakaoachwa nje ya geti taifa.
 
mmmh hii aibu mbona nigeria kuna mafundi viatu wana bachelor zao, pambanana na maisha acha fikra hizo bana kwanza ushatenda dhambi kwa kusema hivyo
 
Upelelezi ukianza na huu uzi ukaonekana mi staki kuitwa kuisaidia polisi....
 
Njoo chukua jeneza huku usijegharamisha watu bure......
 
Huyu mwanazuoni2 ameshajinyonga au kitu gani? Maana hatuoni akijibu hata comment moja hapa. Hebu niangalie activity log yake ni hadi lini ili kama hajakuwepo tuweke R. I. P
 
Huyu mwanazuoni2 ameshajinyonga au kitu gani? Maana hatuoni akijibu hata comment moja hapa. Hebu niangalie activity log yake ni hadi lini ili kama hajakuwepo tuweke R. I. P
 
Bahati nzuri nimecheck activity log jana 3/06/2014 21:00 hours alikuwa humu ndani ya jamvi. Popote usijiue kwa sababu ya changamoto za maisha, jitahidi kupiganae nazo kwa kushirikiana na wenye nia. Watu wanakimbilia India, South n.k kote ni kutaka uhai. Mwombe Mungu msamaha anza kwa upya maisha kwa matumaini makubwa ya kufanikiwa.
 
Kozi ulisoma ni ipi inawezekana kozi uliyosoma ndo ikawa janga kwako la kutopata kazi fanya kazi altrenative kabla haujajinyonga nenda hospital
 
Kaangile wagonjwa saa kumi na mbili asubuh zunguka hospiyal yoyote ile ya karibu utapat jibu
 
Back
Top Bottom