Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka hii kitu

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by scorpio me, Dec 29, 2016.

  1. scorpio me

    scorpio me JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2016
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 2,844
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Jamani nifanye mazoezi gani nipate hii thigh gap....naitamani kweli

    Mazoezi ambayo sitapunguza wala kuongeza anything kune my body except kupata tu hiyo sexy thigh gap

    [​IMG]
     
  2. mlekulechoma

    mlekulechoma JF-Expert Member

    #61
    Jan 13, 2017
    Joined: Nov 2, 2014
    Messages: 391
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Umbo hili mtu huzaliwa hivi...labda plastic surgery itasaidia....weka picha yako humu tuone kwanza ili nijue jinsi ya kukushauri
     
  3. muggyen

    muggyen JF-Expert Member

    #62
    Jan 21, 2017 at 11:09 AM
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo gap ni result ya mazoezi kuna video moja ntaweka hapa au screenshot yake. Watu wa mazoezi watakuambia linaitwaje kisha lisake youtube utapata tu hilo gap . Kitu cha miezi kama mitatu nadhani. Halafu usiacha kutuwekea picha yako humu. Pongezi kwa instructor si mbaya . Ngoja nkutafutie kwanza hio picha
     
  4. L

    LadyRed JF-Expert Member

    #63
    Jan 21, 2017 at 10:29 PM
    Joined: Mar 19, 2016
    Messages: 2,316
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe hilo gap btn the thighs ni dilii... Wats special abt it..I have it..#shy..
     
  5. L

    LadyRed JF-Expert Member

    #64
    Jan 21, 2017 at 10:32 PM
    Joined: Mar 19, 2016
    Messages: 2,316
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    Sio kuziponda mkuu,wanaume wanapenda misambwandaa..lol..mtu akiwa flat screen anataka anenepe aonbeze wezere
     
  6. m

    mogulnoise JF-Expert Member

    #65
    Jan 22, 2017 at 8:20 AM
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 407
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 180
    Misambwanda inavutia tu ikiwa kwenye nguo ila mpango mzima flati screen bwana tunaziita bampa to bampa
    Ukimkuta mjuzi shughuli yake si kitoto
     
Loading...