1995_No_Ku_Fake
JF-Expert Member
- Aug 24, 2026
- 1,418
- 3,003
Nimekuwa Kama Kichaa Kwa Mawazo…
Wakuu, kuna kipindi maisha yanakufikisha sehemu ambayo hata wewe mwenyewe hujielewi tena.
Unaamka asubuhi, mwili upo lakini akili iko sehemu nyingine. Unajaribu kucheka na watu, lakini ndani yako kuna vita ambayo hakuna anayeiona. Unakaa kimya si kwa sababu huna cha kusema, bali kwa sababu hujui uanze kueleza wapi.
Mawazo yanakuwa mengi kuliko majibu.
Unawaza maisha yako, kesho yako, familia, pesa, majukumu, makosa uliyowahi kufanya na mambo ambayo ulitamani yangekuwa tofauti. Kila kitu kinapita kichwani kwa wakati mmoja mpaka unajikuta umechoka hata kabla hujaanza siku.
Cha kuumiza zaidi ni pale watu wanapokuona uko kimya na kusema, “Huyu yuko sawa tu.”
Hawajui kuna mtu ndani yako anayepambana kila siku asivunjike.
Sijaandika huu uzi kwa sababu nataka huruma. Nimeandika kwa sababu naamini kuna watu humu JF wanapitia hali kama hii kimya kimya.
🔥 SASA TUFUNGUE MJADALA WA KWELI.
Usije hapa na “pole mkuu” tu. Nataka uzoefu wako wa kweli.
Ni kitu gani kilichowahi kukufanya mawazo yakufikie kiwango cha kuhisi umelemewa kabisa?
Ulichukua hatua gani? Nani alikusaidia? Na ni jambo gani ungependa mtu aliyeko kwenye hali hiyo sasa hivi ajue?
Na kama umewahi kupitia kipindi kigumu ukatoka salama, simulia bila kuficha upande mgumu wa safari yako.
Huenda ukawa hujui, lakini comment yako inaweza kuwa ndiyo maneno ambayo mtu mwingine alikuwa akiyasubiri leo.
Tufanye huu uzi uwe sehemu ambayo watu wanaweza kusema ukweli wao bila kuhukumiwa.
👇 Mwaga ukweli wako hapa. Tujadiliane.
Wakuu, kuna kipindi maisha yanakufikisha sehemu ambayo hata wewe mwenyewe hujielewi tena.
Unaamka asubuhi, mwili upo lakini akili iko sehemu nyingine. Unajaribu kucheka na watu, lakini ndani yako kuna vita ambayo hakuna anayeiona. Unakaa kimya si kwa sababu huna cha kusema, bali kwa sababu hujui uanze kueleza wapi.
Mawazo yanakuwa mengi kuliko majibu.
Unawaza maisha yako, kesho yako, familia, pesa, majukumu, makosa uliyowahi kufanya na mambo ambayo ulitamani yangekuwa tofauti. Kila kitu kinapita kichwani kwa wakati mmoja mpaka unajikuta umechoka hata kabla hujaanza siku.
Cha kuumiza zaidi ni pale watu wanapokuona uko kimya na kusema, “Huyu yuko sawa tu.”
Hawajui kuna mtu ndani yako anayepambana kila siku asivunjike.
Sijaandika huu uzi kwa sababu nataka huruma. Nimeandika kwa sababu naamini kuna watu humu JF wanapitia hali kama hii kimya kimya.
🔥 SASA TUFUNGUE MJADALA WA KWELI.
Usije hapa na “pole mkuu” tu. Nataka uzoefu wako wa kweli.
Ni kitu gani kilichowahi kukufanya mawazo yakufikie kiwango cha kuhisi umelemewa kabisa?
Ulichukua hatua gani? Nani alikusaidia? Na ni jambo gani ungependa mtu aliyeko kwenye hali hiyo sasa hivi ajue?
Na kama umewahi kupitia kipindi kigumu ukatoka salama, simulia bila kuficha upande mgumu wa safari yako.
Huenda ukawa hujui, lakini comment yako inaweza kuwa ndiyo maneno ambayo mtu mwingine alikuwa akiyasubiri leo.
Tufanye huu uzi uwe sehemu ambayo watu wanaweza kusema ukweli wao bila kuhukumiwa.
👇 Mwaga ukweli wako hapa. Tujadiliane.