Nngekuwa nakaa Kibaha na sina kazi nngeomba hy kazi.Sa si uombe! Umekazana kumpamba mleta mada bila kuingia ukatuletea mrejesho🤣
😀😀 Tusubiri nyuzi za shuhuda mkuuKazi ya ndoto yako wakati haijaainishwa?Unaenda kuwa manamba!🤔🤔🤔
Kama huna Nida ni utaratibu gani mwingine unaofaa?.uwe na namba ya nida tu tukupe mkataba wa mwaka
Sasa kwa kulingana na aina ya mada unategemea ukafanye kazi gn tofauti na hii 😂Matokeo yake wakifika kiwandani ni humu tu
View attachment 3585244
Nie ndio ninaowataka! Tuchinjane humo ndani wee😂Utaniweza kweli?Kichaa 24/7!
Kasema!Usimlishe maneno jamaa, yeye amesema alikuwa analipwa 200k hayo mambo ya viposho hajasema
We nenda tu hifadhi utapata hukohuko!Nngekuwa nakaa Kibaha na sina kazi nngeomba hy kazi.
Fursa kwa wajinga, nilipwe lak 2 kwa mwezi eti fursa !wajuaji wengi sana unaweza kuta tangu mtu amejiunga hajawai kuona fursa kama hizi waz waz
Niko mahaliWe nenda tu hifadhi utapata hukohuko!
Atajuwa mbele kwa mbeleYap mm nmekuelewa sana hvy hakuna haja ya maswali mengi khs kujua kazi, n kibarua mwnyw aje Apambane na atakachokikuta Huko huko
Kapige kazi
Mimi ndio naenda za october mzee subiri june huko😆