Naam😎Kiongozi wetu jobless 😂
Mkuu naelewa vizuri watu wamepigika hadi wengine wanaokota makopo, wanatembeza mbegu za maboga na dawa za kiume bar na wanazungusha pipi na maji stendi/barabarani. Sipuuzi jitahada zao ila lazima tukubali hizo ni kazi za utumwa zisizo za staha(decent jobs). Hapa nawatetea bure waboreshwe maslahi yao watu wa aina hiyo.Bro, soma comments #56 then iweke moyoni then you will fill the pain ya jamaa, ukiwa nje usiongelee ya ndani bro
Kwahiyo wahamishe kiwanda karibu na ulipo? Huhitaji hiyo kazi wewe!Mkuu nimekosa hiyo kazi mkuu kibaha mbali sana NAMI nipo mbali pia ila Nina uhitaji wa kazi dah! 😢
Ni kazi ya kibarua na wanahitajika wenye nguvu mana n kaz ngumuNi ya aina gani?
Hii ndo point yangu humu kwenye hii madaMkuu naelewa vizuri watu wamepigika hadi wengine wanaokota makopo, wanatembeza mbegu za maboga na dawa za kiume bar na wanazungusha pipi na maji stendi/barabarani. Sipuuzi jitahada zao
🤝Hana shida na kazi wenye shida na kazi tunachukua namba na kuulizia loc ya Ofisi, maelekezo mengine tutayapata site.
ninashaka na elimu yako au ufahamu wakoHawalishi familia fresh kabisa mkuu, labda kama wako kijijini wanafanya na Kilimo au ufugaji pembeni. Tuache ku romanticize umasikini, mjini huwezi kujilisha hata peke yako fresh kwa elfu sita kwa siku, ulipe kodi na nauli juu.
Mkuu naelewa vizuri watu wamepigika hadi wengine wanaokota makopo, wanatembeza mbegu za maboga na dawa za kiume bar na wanazungusha pipi na maji stendi/barabarani. Sipuuzi jitahada zao ila lazima tukubali hizo ni kazi za utumwa zisizo za staha(decent jobs). Hapa nawatetea bure waboreshwe maslahi yao watu wa aina hiyo.
Mm hapa nilipo nalipwa 250k na bado n pesa ya kupigiwa kelele na kusumbuana, afu fresh tuu mhuni nadunda Huku nikipambania Kazi hizo nazotamani kulipwa inavyostahiliKawaida mkuu, kazi yangu ya kwanza baada ya kumaliza Chuo nilikua nalipwa 200k na nafanya proffessional work.
Hapo nimepanga chumba 30k.
Utaniweza kweli?Kichaa 24/7!We unanifaa sana😆
Tuone kama atakusaidia hata kazi ya 5k kwa siku, sio kulalamika tuu hapaAchaneni na huyu tajiri,
mkifungua ofisi mbeya, Nipo kijana wenu jobless pro max, Tugawane huo umaskini.
Matokeo yake wakifika kiwandani ni humu tuHii ndo point yangu humu kwenye hii mada
Tuachane Na hayo mengine ambayo kwa sasa haiwezekani, mana Huwez kukaa mtaani ukisubir kazi ya 50k kwa siku halafu ukaacha kazi ya muda huo huo ya 8k kwa siku
Angalia usije ukapigwa wewe, na waongezee mshahara pesa ndogo hiyounapigwa tu watu wenye akili kama zako
Usimlishe maneno jamaa, yeye amesema alikuwa analipwa 200k hayo mambo ya viposho hajasemaUlikuwa ndio umeumaliza Chua na huna familia, pia inaweza kuwa kazi ya 200k lakini kuna dili nyingine za pembeni au viposho vya hapa na pale au kazi nusu siku tu, halafu labda hata ni zamani wakati nauli ni jero, sasa hivi nauli ya chini kabisa ya dalaladala ni buku na hakuna boda anayekubali buku tena.
Kazi ya ndoto yako wakati haijaainishwa?Unaenda kuwa manamba!🤔🤔🤔Tunasubiri nyuzi za shuhuda
Asantee Mungu nimepata kazi ya ndoto yangu😀😀
Nina PhD ya kupinga unyonyaji wa viwandani.ninashaka na elimu yako au ufahamu wako