Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,819
- 209,574
We muhuni😀😀 kwanini vijana wasio na matatizo ya afyaTangazo limekaa kindezi, ilibidi aseme ni kazi ngumu wanahitajika watu(vijana) wasio na matatizo ya afya
Kwamba wakabebe zege
We muhuni😀😀 kwanini vijana wasio na matatizo ya afyaTangazo limekaa kindezi, ilibidi aseme ni kazi ngumu wanahitajika watu(vijana) wasio na matatizo ya afya
Mambo yapo simple na wazi n vile tuu humu JF ujuaji n mwingi
Unasaga vichupaa😀Mambo yapo simple na wazi n vile tuu humu JF ujuaji n mwingi
Sasa mfano mtu ana matatizo ya pumu au kifua akienda kubeba zege mwezi mfululizi si umemuuaWe muhuni😀😀 kwanini vijana wasio na matatizo ya afya
Kwamba wakabebe zege
Sasa zege ubebe Ukiwa na kwashakoo zako, lazima utapike bandama 😂We muhuni😀😀 kwanini vijana wasio na matatizo ya afya
Kwamba wakabebe zege
Binafsi nakuelewa Sana, na tangazo lipo wazi haina haja ya kuumiza kichwawajuaji wengi sana unaweza kuta tangu mtu amejiunga hajawai kuona fursa kama hizi waz waz
Yah mnamchelewesha inaweza ikawa ana 50k zake kwa kila kichwa, fresh kabisa anaishi hapo mjini Kibaha 😂Kwa hiyo tunamchelewesha huyo dada mleta tangazo kupewa kamisheni yake?
Au Sio 😂nimeona nikupe ushaidi huo ,kama hauna kazi njo nikupe maisha ya kutoka mataani
Utakula maisha gani kwa malipo ya shilling elfu nane kwa siku?!njo nikupe ajira ule maisha yani nakuingiza kwenye mfumo wazi wazi
Kibaka tu huyu.Kuna sehemu kaandika..."nakuingiza safi utakula maisha hadi usimulie"...!Hunihuni hili.Yah mnamchelewesha inaweza ikawa ana 50k zake kwa kila kichwa, fresh kabisa anaishi hapo mjini Kibaha 😂
Sasa kama una matatizo hayo unafanya nn kwenye kazi za kibarua, kazi ya kibarua automatically n kazi ngumu hvy ujipange kisawasawaSasa mfano mtu ana matatizo ya pumu au kifua akienda kubeba zege mwezi mfululizi si umemuua