Natafuta wafanyakazi, Kibaha Misugusugu

Natafuta wafanyakazi, Kibaha Misugusugu

Mkuu, tangazo lipo vzr na linaeleweka sana tuu, n nyie mmeshindwa kujiongeza.

Ww unaona huo mshahara, unadhani itakuwa n kazi ya ofisini, unaingia na tshirt nyeupe unatoka ikiwa nyeupe vile vile?

Umeambiwa uwe na nida tuu, sasa kama wangetaka elimu yako c wangesema uje na vyeti, hakuna mambo ya elimu mana inahitajika nguvu na sio akili za darasani.

Wakuu, mbona tangazo limekaa kueleweka fresh tuu

Hana shida na kazi wenye shida na kazi tunachukua namba na kuulizia loc ya Ofisi, maelekezo mengine tutayapata site.
 
Ila mkuu, mtaani wapo wanaotamani hy 200k hasa Ukiwa huna mishe yoyote.

Kuna wazazi wetu kibao wanafanya kazi za 150k na wanalisha familia fresh kabisa
Hawalishi familia fresh kabisa mkuu, labda kama wako kijijini wanafanya na Kilimo au ufugaji pembeni. Tuache ku romanticize umasikini, mjini huwezi kujilisha hata peke yako fresh kwa elfu sita kwa siku, ulipe kodi na nauli juu.
 
Hawalishi familia fresh kabisa mkuu, labda kama wako kijijini wanafanya na Kilimo au ufugaji pembeni. Tuache ku romanticize umasikini, mjini huwezi kujilisha hata peke yako fresh kwa elfu sita kwa siku, ulipe kodi na nauli juu.

Kawaida mkuu, kazi yangu ya kwanza baada ya kumaliza Chuo nilikua nalipwa 200k na nafanya proffessional work.

Hapo nimepanga chumba 30k.
 
Hawalishi familia fresh kabisa mkuu, labda kama wako kijijini wanafanya na Kilimo au ufugaji pembeni. Tuache ku romanticize umasikini, mjini huwezi kujilisha hata peke yako fresh kwa elfu sita kwa siku, ulipe kodi na nauli juu.
Bro, mm mwnyw nimekulia huko.

Em tuache ujuaji, Kuna mwamba humu JF nae alileta Mada yake ety analalamika mshahara wa 1.5M haumtoshi

Guys acheni hizo aisee, uzuri n kwamba kila mtu anajua maisha yake ambayo n tofaut na humu kwenye mitandao
 
Hawalishi familia fresh kabisa mkuu, labda kama wako kijijini wanafanya na Kilimo au ufugaji pembeni. Tuache ku romanticize umasikini, mjini huwezi kujilisha hata peke yako fresh kwa elfu sita kwa siku, ulipe kodi na nauli juu.
Bro, soma comments #56 then iweke moyoni then you will fill the pain ya jamaa, ukiwa nje usiongelee ya ndani bro
 
Kawaida mkuu, kazi yangu ya kwanza baada ya kumaliza Chuo nilikua nalipwa 200k na nafanya proffessional work.

Hapo nimepanga chumba 30k.
Ulikuwa ndio umeumaliza Chua na huna familia, pia inaweza kuwa kazi ya 200k lakini kuna dili nyingine za pembeni au viposho vya hapa na pale au kazi nusu siku tu, halafu labda hata ni zamani wakati nauli ni jero, sasa hivi nauli ya chini kabisa ya dalaladala ni buku na hakuna boda anayekubali buku tena.
 
Mkuu, tangazo lipo vzr na linaeleweka sana tuu, n nyie mmeshindwa kujiongeza.

Ww unaona huo mshahara, unadhani itakuwa n kazi ya ofisini, unaingia na tshirt nyeupe unatoka ikiwa nyeupe vile vile?

Umeambiwa uwe na nida tuu, sasa kama wangetaka elimu yako c wangesema uje na vyeti, hakuna mambo ya elimu mana inahitajika nguvu na sio akili za darasani.

Wakuu, mbona tangazo limekaa kueleweka fresh tuu
kazi gani hiyo ya kumlipa 200k kwa mwezi? Hiyo hela umeona ndio ya kututishia sisi? Kafie mbele tapeli wewe. Sorry Mbaga Jr nilidhani nam quote huyo tapeli Kilimi
 
Back
Top Bottom