Natafuta wafanyakazi, Kibaha Misugusugu

Natafuta wafanyakazi, Kibaha Misugusugu

min -me mimi na wewe ni ndugu kabisa nimekutafutia kazi jamaa yangu hii hapa

Ni kama dollar 80 kwa mwezi

Utakula sana mademu ukipata hii kazi
Ulivoandika dollar 80 umenikumbusha Samia alisema deni la taifa lilitajwa kwa Tsh inaonekana n pesa nyingi hvy akaagiza deni liwe linatajwa Kwa dollars tuu 😂

Ah kmmmkee nchi imepata rais 🙌
 
mtu yoyote anaetaka kazi anicheki j3 anakuja na kujaza mkataba 200k kwa mwezi kiwanda kipo kibaha -misugsugu ukiwa tayari nicheki whatsup nikupe vitu vya kujanavyo j3 kazini
 
acheni hao wanaokataa fursa njo whatsup nikutumie document za kuja nazo j3 kiufupi mimi ndio natoa fursa kwa wanangu wote wa tz zingatia mshahara 200k
 
min -me mimi na wewe ni ndugu kabisa nimekutafutia kazi jamaa yangu hii hapa

Ni kama dollar 80 kwa mwezi

Utakula sana mademu ukipata hii kazi
mimi mwenyewe boss wa roho na mwili na pesa ninazo ukiona nagawa ridhki kwa wanang ujue ndio hivo kwanza nataka muingie kwenye mfumo upate ridhki kwanza mambo mengine yatakuja mbele
 
wajuaji wengi sana unaweza kuta tangu mtu amejiunga hajawai kuona fursa kama hizi waz waz
Fursa? Kazi ngumu mshahara 200k kwa mwezi na mnahitaji watu wenye nguvu?!
Si bora mtu awe kuri kwa mwezi anaweza kujikusanyia kipato kikubwa ×5 ya hiyo salary uchwara.
 
Back
Top Bottom