Lady G, King Mswati II yeye anachagua totos akiangalia the chuchus na ze suraz na ze shapes. Ndo maana totozi zinakuwa na maliasili zote nje nje. Mimi hata kama titis zimelala aka malapa lakini uko vizuri + tabia bado tutaendana. So huu ni mchakato. Na umekosea, kulila nanasi kwataka nafasi na nafasi ya kuchagua ndo hii. Mchakato . . .
Hahahahah cool G, wanipa raha haki ya nani, mwee hivi ushatengeneza album kwa ajili ya kumbulumbu lol, kwa waliokosa unaweka kwenye achieves lol. Hahaahha, chezea CG weweeee, utapata za uso
Last edited by a moderator: