Akhasaino cylivanus
New Member
- Jan 2, 2019
- 4
- 3
Habari zenu wana JF.
Jina langu ni AKHASAINO CYLIVANUS ( ni wa kiume ), naishi bukoba mjini na nina umri wa miaka 28.
Ninatafuta rafiki BUKOBA MJINI, kwa ajili ya mambo yafuatayo.
1. Kushauliana mambo mbalimbali ya maisha.
2. Mawasiliano nikimaanisha, kuchat na maongezi mengine kama hayo.
3. Kutoka out mara moja moja.
Sifa zangu.
1. Ni wa kiume.
2. Nina miaka 28.
3. Elimu, chuo kikuu.
4. Sijaoa
Sifa za ninayemhitaji
1. Umri miaka 25-35
2. Elimu, yoyote tu
3. Akiwa wa kike asiwe ameolewa.
Jina langu ni AKHASAINO CYLIVANUS ( ni wa kiume ), naishi bukoba mjini na nina umri wa miaka 28.
Ninatafuta rafiki BUKOBA MJINI, kwa ajili ya mambo yafuatayo.
1. Kushauliana mambo mbalimbali ya maisha.
2. Mawasiliano nikimaanisha, kuchat na maongezi mengine kama hayo.
3. Kutoka out mara moja moja.
Sifa zangu.
1. Ni wa kiume.
2. Nina miaka 28.
3. Elimu, chuo kikuu.
4. Sijaoa
Sifa za ninayemhitaji
1. Umri miaka 25-35
2. Elimu, yoyote tu
3. Akiwa wa kike asiwe ameolewa.