Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,594
- 96,213
Poor brain ana namba za kila mtu😂Pole yake na sijawahi kuwa na mawasiliano nae nje ya jf. Labda tumuulize Poor Brain kama ana taarifa zake wa kuitwa Intelligent businessman
Poor brain ana namba za kila mtu😂Pole yake na sijawahi kuwa na mawasiliano nae nje ya jf. Labda tumuulize Poor Brain kama ana taarifa zake wa kuitwa Intelligent businessman
Sina hakika ila nimemtaja yeye walikuwa na mazoea humu jukwaani.Poor brain ana namba za kila mtu😂
Ndio nakupa siri sasaSina hakika ila nimemtaja yeye walikuwa na mazoea humu jukwaani.
AmenNi mbali tumetoka mpaka hapa tulipofika ,hakika ni Ebenezer.
Wanakijiji cha JF wanamchora tu kama nyumba inaungua.Mleta mada unakosea, jf wachumba hawatafutwi kwa design hiyo. Utakataliwa na kila mtu ukiingia na mbinu hiyo, zamani kabla mambo hayajawa mengi sisi tuliweza, ila siku hizi mbinu sio hii.
Hata mimi hua nashangaa ni ngumu sana kukuta wameoana wa kanisa hilohiloHuko kanisani kwenu hujawaona?
Mbinu ni ipi?Mleta mada unakosea, jf wachumba hawatafutwi kwa design hiyo. Utakataliwa na kila mtu ukiingia na mbinu hiyo, zamani kabla mambo hayajawa mengi sisi tuliweza, ila siku hizi mbinu sio hii.
Mlitumia mbinu gani?Mleta mada unakosea, jf wachumba hawatafutwi kwa design hiyo. Utakataliwa na kila mtu ukiingia na mbinu hiyo, zamani kabla mambo hayajawa mengi sisi tuliweza, ila siku hizi mbinu sio hii.
Mbinu hii ilitumika, na ilikuwa effective sana. Leo hii uweke tangazo sidhani kama kuna mdau anaweza kujitosa hata kama ana nia.Mlitumia mbinu gani?
Try n' error!!Mbinu ni ipi?
Ndio ikojeTry n' error!!
Hii informal problem-solving method kwenye maths uliisoma na kuitumia?Ndio ikoje
Mbona unaiweka uvunguni...Mbinu hii ilitumika, na ilikuwa effective sana. Leo hii uweke tangazo sidhani kama kuna mdau anaweza kujitosa hata kama ana nia.
Hili ni kweli kabsaHata mimi hua nashangaa ni ngumu sana kukuta wameoana wa kanisa hilohilo
Nilipataga E so sikuitumia.Hii informal problem-solving method kwenye maths uliisoma na kuitumia?
A level hakuna try n error, ni unajua au hujui😬Nilipataga E so sikuitumia.
yani kwenye ndoa 20 ukipata labda ni 1 au 2 tu!Hili ni kweli kabsa
Mzee ndio sijui sasa fanya maelekezo hapo!A level hakuna try n error, ni unajua au hujui😬
Tuliitumia O level.
Basi hata hiyo E ni pass, unatakiwa kujua.