Natafuta mwanamke wa kuoa

Natafuta mwanamke wa kuoa

Hello
Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 38.Natafuta make wa kuoa mwenye umri kuanzia miaka 30 nakuendelea.kazi nimejiajiri mwenyewe,Naishi mwanza,ni mkristu nilieokoka.
Mwanamke Ambaye yupo serious Naomba tuwasiliane pm au .0775 627 723 serious kwa hili
Humu wanawake wote wako serious. Kama umeokoka na bado unaitegemea JF ikupatie mke badala ya kumtegemea Mungu ujue umelaaniwa. Ndivyo ilivyoandikwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom