Sognsvann
Member
- Apr 3, 2025
- 49
- 113
Habari.
Natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mahusiano ya kudumu "NDOA NA KUJENGA FAMILIA BORA PAMOJA".
Awe na miaka kati ya 22 hadi 33.
NB: Kama yupo mwenye uhitaji wa dhati basi tuwasiliane kwa njia ya pm ili tufahamiane na kuona kama tunaweza kutengeneza mahusiano bora na hatimaye tuweze KUJENGA FAMILIA BORA pamoja.
Nipo kwenye late 30's, mkristo mkatoliki, graduate, na pia nina kibarua cha kunisaidia kuendesha maisha yangu.
KARIBU SANA
Natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mahusiano ya kudumu "NDOA NA KUJENGA FAMILIA BORA PAMOJA".
Awe na miaka kati ya 22 hadi 33.
NB: Kama yupo mwenye uhitaji wa dhati basi tuwasiliane kwa njia ya pm ili tufahamiane na kuona kama tunaweza kutengeneza mahusiano bora na hatimaye tuweze KUJENGA FAMILIA BORA pamoja.
Nipo kwenye late 30's, mkristo mkatoliki, graduate, na pia nina kibarua cha kunisaidia kuendesha maisha yangu.
KARIBU SANA