Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,834
- 97,127
Pumbavu wewe kwendraa huna elaa oohhh😲😏Kafie mbele huko, usije ukaniloga 😎
Pumbavu wewe kwendraa huna elaa oohhh😲😏Kafie mbele huko, usije ukaniloga 😎
Try me 😎Pumbavu wewe kwendraa huna elaa oohhh😲😏
Nenda huko kwenye uzi wa kazi ukampe mwenzio airtime ndio tarehe zake hizi😆Try me 😎
Kwan mshahara ushatoka ili nikaokote?Nenda huko kwenye uzi wa kazi ukampe mwenzio airtime ndio tarehe zake hizi😆
Hujui mwezi ukiandama mwezi mchanga anavurugika?Kwan mshahara ushatoka ili nikaokote?
Nikaongeze value kwa mwanaume how n why🤣🤣 nini maana ya kuwa kichwa? Sie si ni sehemu tu ya ubavu wake yeye apambane atunze ubavuTatizo mahusiano mengi siku hizi watu mnaingia mkijiuliza mtafaidika nini, badala ya kujiuliza mtaongeza value ipi kwenye maisha ya mwenza
85% ya watanzania especially vijana ni the so called wenye maisha magumu, Sasa hapo mwanaume mwenye uwezo wa kukuhudumia ni upate mme wa mtu au babu Sweet16
Eh kumbe mwezi ushaandama, atakuwa anakojolewa na mume wake, ngoja ifike jioni akiwa amepumzikaHujui mwezi ukiandama mwezi mchanga anavurugika?
Yupo live wanamnyoosha huko😅Eh kumbe mwezi ushaandama, atakuwa anakojolewa na mume wake, ngoja ifike jioni akiwa amepumzika
Ngoja niwah kukoleza moto, I love vayolensiYupo live wanamnyoosha huko😅
Too lateNgoja niwah kukoleza moto, I love vayolensi
Cha msingi iwe n vayolensi ya leo 🔥Too late
Ka message kazito sana haka, Moyo wangu sasa unajisikia upo peponi. 😍Muaahh!!😘😘
Aiseee. Ndo hivyo umesha chelewa mkuu chombo ni yangu sasa 🤒🤒Ndio, ety ndo mana Akanikataa, anadhani hata mbuyu uliibuka hvy hvy na huo ukubwa wake wakat ulianza kama mchicha 😎
Nendeni mkaanze zero.Ana kazi gani? Sio tufike tuanze kukopesha mabeseni kama waha
Hakuna namna 😂Aiseee. Ndo hivyo umesha chelewa mkuu chombo ni yangu sasa 🤒🤒
Kama joannah na yeye siku nyingi haonekaniAliposti ana mgonjwa baadae akaweka kimshumaa mpaka leo hakuwahi kurudi, kweli ukiondoka jf watu hawajali na umuhimu wako unapotea..
Unahisi kama konyagi imeingia kwa kichwa eeh? Safi sana!!Ka message kazito sana haka, Moyo wangu sasa unajisikia upo peponi. 😍
Nilishakataa huo uwaki!Nendeni mkaanze zero.
Masikini, sijui anaendeleaje!🤦🏽♀️Kama joannah na yeye siku nyingi haonekani