Natafuta mwanamke wa kuoa

Natafuta mwanamke wa kuoa

Una utani kumbe😂
Yeah mimi hutakiwi kunipa promise za ahadi ukadhani nitakata tamaa, unavyozidi kukaza ndo unavyo zidi kunipa morali ya kukutafuta. Ikiwezekana nitawaambia na mods waifungue PM yako kwa vipande vya sarafu. 😅😅
 
Hello
Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 38.Natafuta make wa kuoa mwenye umri kuanzia miaka 30 nakuendelea.kazi nimejiajiri mwenyewe,Naishi mwanza,ni mkristu nilieokoka.
Mwanamke Ambaye yupo serious Naomba tuwasiliane pm au .0775 627 723 serious kwa hili
Nenda tiktok, utampata chap within a minute
 
Sasa ndugu umeokoka kweli au unatania, umekosa mke makanisani mpaka uje mitandaoni? Hawa wa mitandaoni utawaweza? Kazi kwako mpendwa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom